| Tolerance | ±0.01mm |
|---|---|
| Surface Roughness | Ra3.2 |
| Payment Term | T/T, Paypal, Western Union, L/C |
| Dimension | Customized, Per Customer's Drawing |
| Application | Beauty Products,Automotive, Aerospace, Medical, Electronics, Electronic Cigarettes, |
| Thời hạn thanh toán | T/T, paypal, công đoàn phương Tây, L/C |
|---|---|
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM ODM |
| Sự khoan dung | ±0,01mm |
| Cấu trúc | Tùy chỉnh, bản vẽ của mỗi khách hàng |
| Chất lượng | kiểm tra 100% |
| Dịch vụ | OEM/ODM |
|---|---|
| Điều trị bề mặt | Sơn, đục, khác |
| Kết thúc. | Như yêu cầu của khách hàng |
| Khả năng tương thích phần mềm | CAD/CAM |
| Khả năng tương thích vật liệu | Kim loại, Nhựa, Gỗ |
| Tính chất cơ học | Theo yêu cầu |
|---|---|
| Sự chi trả | T/T |
| điều khiển số | cnc |
| Dịch vụ | OEM/ODM |
| Khả năng tương thích phần mềm | CAD/CAM |
| Khả năng tương thích vật liệu | Kim loại, Nhựa, Gỗ |
|---|---|
| Vận tải | Như yêu cầu của khách hàng |
| Vật liệu | Thép không gỉ / hợp kim / nhôm |
| gia công | Gia công, phay, khai thác, mài |
| Điều trị bề mặt | Sơn, đục, khác |
| Khả năng tương thích phần mềm | CAD/CAM |
|---|---|
| điều khiển số | cnc |
| Chất lượng | Chứng nhận ISO |
| Phát hiện lỗ hổng | Theo yêu cầu |
| gia công | Gia công, phay, khai thác, mài |
| Vật liệu | Thép không gỉ / hợp kim / nhôm |
|---|---|
| Kết thúc. | Như yêu cầu của khách hàng |
| Khả năng tương thích phần mềm | CAD/CAM |
| Tính chất cơ học | Theo yêu cầu |
| Điều trị bề mặt | Sơn, đục, khác |
| Vật liệu | Thép không gỉ / hợp kim / nhôm |
|---|---|
| Chất lượng | Chứng nhận ISO |
| Tính chất cơ học | Theo yêu cầu |
| Điều trị bề mặt | Sơn, đục, khác |
| Kết thúc. | Như yêu cầu của khách hàng |
| Kích thước của bảng điều khiển | tùy chỉnh |
|---|---|
| Độ chính xác cao | 0,001-0,002mm |
| Bề mặt | Anodized, bột, phun |
| độ nhám bề mặt | 0,03 |
| Tính năng | Chuyên nghiệp|Độ chính xác cao |
| Màu sắc | Bất kỳ màu, đen, tùy chỉnh, bạc/đỏ/đen/đầy màu sắc |
|---|---|
| Vật liệu | Nhôm, thép, thép không gỉ, đồng thau, đồng, titan, v.v. |
| tập tin vẽ | 3D/ DWG/ PDF/ BƯỚC/ STP/ Mẫu gốc |
| Cấu trúc | tùy chỉnh |
| Mẫu vẽ | PDF/DWG/IGS/STP/v.v. |