| Màu phổ biến | Đen/Xanh/Xám đậm/Cam/Đỏ v.v. |
|---|---|
| phần mềm thiết kế | AutoCAD |
| in ấn | đánh dấu bằng laze |
| độ nhám | Ra0.2~Ra3.2 |
| độ nhám bề mặt | 0,03 |
| Tên | bộ phận tiện CNC |
|---|---|
| Chức năng | dịch vụ CNC nhôm |
| Vật liệu | Nhôm, đồng, thép không gỉ, thép carbon, vv |
| Xử lý | Tiện CNC, khoan, khai thác |
| Xét bề mặt | Đánh bóng, sơn, Anodizing, v.v. |
| loại tuabin | Tua bin thủy lực Pelton |
|---|---|
| Logo | tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Ô tô, hàng không vũ trụ, y tế, điện tử, vv |
| Đối phó với | Tiện CNC, Phay CNC |
| Cấu trúc | Tùy chỉnh, bản vẽ của mỗi khách hàng |
| Màu phổ biến | Đen/Xanh/Xám đậm/Cam/Đỏ v.v. |
|---|---|
| Kích thước của bảng điều khiển | tùy chỉnh |
| phần mềm thiết kế | AutoCAD |
| độ nhám | Ra0.2~Ra3.2 |
| Bề mặt | Anodized, bột |
| Phần mềm | CAD/ CAM/ CorelDraw/ PRO/ E/ UG/ IGS/ STP |
|---|---|
| Đúc thô | Ra1.6-6.3 |
| Từ khóa | Các bộ phận đúc chết |
| Bề mặt | Như nhu cầu của khách hàng |
| Sản phẩm | Các bộ phận đúc chết |
| Name | Die Casting Parts |
|---|---|
| Material | Aluminum, Zinc, Magnesium, Copper, Brass, Stainless Steel |
| Diameter | 20.00 ~ 30.00 mm |
| Casting Type | Pressure Die Casting, Gravity Die Casting |
| Applications | Automotive Electrical Aerospace Industry |
| Ứng dụng | Gia công chính xác |
|---|---|
| Trọng lượng | tùy chỉnh |
| Vật liệu | kim loại, nhựa |
| Cấu trúc | tùy chỉnh |
| Xét bề mặt | Đánh bóng, phun cát, đánh răng |
| Vật liệu | Nhôm, thép, thép không gỉ, đồng thau, đồng, titan, v.v. |
|---|---|
| Độ chính xác cao | 0,001-0,002mm |
| Kích thước của bảng điều khiển | tùy chỉnh |
| Kiểm soát chất lượng | Báo cáo kiểm tra kích thước đầy đủ |
| Báo cáo thử máy | Đã cung cấp, có sẵn |
| Vật liệu | Nhôm, thép, thép không gỉ, đồng thau, đồng, titan, v.v. |
|---|---|
| Bề mặt | Anodized, bột, phun |
| Thông số kỹ thuật | Rohs, SGS |
| Công việc | CNC Machining, CNC Lathing |
| Dịch vụ | OEM tùy chỉnh, OEM / ODM / Tùy chỉnh / Thiết kế, dịch vụ gia công cnc, Bản vẽ được chấp nhận, OEM OD |
| Kích thước của bảng điều khiển | tùy chỉnh |
|---|---|
| Độ cứng | HRC58-64, Theo vật liệu |
| Kiểm soát chất lượng | Báo cáo kiểm tra kích thước đầy đủ |
| Vật liệu | Nhôm, thép, thép không gỉ, đồng thau, đồng, titan, v.v. |
| Độ chính xác cao | 0,001-0,002mm |