| Quality | 100% Inspection |
|---|---|
| Application | Beauty Products,Automotive, Aerospace, Medical, Electronics, Electronic Cigarettes, |
| Machining Type | CNC Machining |
| Project | OEM Precision CNC Machining |
| Keyword | CNC Milling Parts |
| Điều trị bề mặt | Sơn, đục, khác |
|---|---|
| Phương pháp xử lý | 5 trục |
| Định dạng bản vẽ | STP, STL, IGS, CAD, v.v. |
| từ khóa | Dịch vụ gia công CNC 5 trục |
| khả năng vật chất | Nhôm, thép, đồng thau và vv |
| Vật liệu | Nhôm, thép không gỉ, đồng thau, đồng, titan, v.v. |
|---|---|
| Chức năng | dịch vụ CNC nhôm |
| Tiêu chuẩn | CE/ROHS/FCC/SGS |
| Xét bề mặt | Đánh bóng, sơn, Anodizing, v.v. |
| Xử lý | Tiện CNC, khoan, khai thác |
| Sự khoan dung | ±0,01mm |
|---|---|
| Hình dạng | Tròn, vuông, phẳng hoặc tùy chỉnh |
| Các mẫu miễn phí | Vâng. |
| Bao bì | Bao bì xuất khẩu tiêu chuẩn hoặc như đã thảo luận |
| Sử dụng | Công nghiệp |
| Vật liệu | Nhôm, thép không gỉ, đồng thau, đồng, titan, v.v. |
|---|---|
| Loại chủ đề | Số liệu, UNC, UNF, BSW, v.v. |
| Xử lý | Tiện CNC, khoan, khai thác |
| Chức năng | dịch vụ CNC nhôm |
| Tiêu chuẩn | CE/ROHS/FCC/SGS |
| loại gia công | Máy gia công CNC |
|---|---|
| Sự khoan dung | ±0,01mm |
| Chính sách thanh toán | T/T, paypal, công đoàn phương Tây, L/C |
| Đối phó với | Tiện CNC, Phay CNC |
| độ nhám bề mặt | Ra3.2 |
| độ nhám | Ra0.2~Ra3.2 |
|---|---|
| Phương pháp chế biến | Gia công CNC Phay CNC |
| in ấn | đánh dấu bằng laze |
| độ nhám bề mặt | 0,03 |
| Kiểm tra và nghiệm thu | Báo cáo kiểm tra của SGS/CITIC |
| Chất liệu sản phẩm | thép |
|---|---|
| tùy chỉnh | Hỗ trợ OEM & ODM |
| Hình dạng | Phần tròn |
| Từ khóa | Bộ phận gia công máy tiện Cnc Máy tiện Cnc |
| Ứng dụng | Thiết bị phun phần cứng |
| Chiều kính | 20.3mm hoặc theo bản vẽ |
|---|---|
| Thời gian dẫn đầu | 7-15 ngày |
| Điều tra | 100% được kiểm tra |
| thiết bị gia công | Máy tạo bọt tự động CNC |
| Thời gian giao hàng nhanh | 3-15 ngày |
| gia công | Gia công, phay, khai thác, mài |
|---|---|
| Vận tải | Như yêu cầu của khách hàng |
| Kết thúc. | Như yêu cầu của khách hàng |
| nơi xuất xứ | DongGuan, Trung Quốc (Đại lục) |
| Khả năng tương thích vật liệu | Kim loại, Nhựa, Gỗ |