| Độ chính xác cao | 0,001-0,002mm |
|---|---|
| độ nhám bề mặt | 0,03 |
| Kích thước của bảng điều khiển | tùy chỉnh |
| Tính năng | Chuyên nghiệp|Độ chính xác cao |
| Kết thúc. | không có gờ và cạnh sắc |
| Màu sắc | Bất kỳ màu, đen, tùy chỉnh, bạc/đỏ/đen/đầy màu sắc |
|---|---|
| Vật liệu | Nhôm, thép, thép không gỉ, đồng thau, đồng, titan, v.v. |
| tập tin vẽ | 3D/ DWG/ PDF/ BƯỚC/ STP/ Mẫu gốc |
| Cấu trúc | tùy chỉnh |
| Mẫu vẽ | PDF/DWG/IGS/STP/v.v. |
| OEM & ODM | Available. Có sẵn. Our Engineer Can Check And Discuss Your Design, Great Help! |
|---|---|
| Độ dày | tùy chỉnh |
| Hình dạng | Tròn, vuông, phẳng hoặc tùy chỉnh |
| Vật liệu | nhôm, đồng |
| Màu sắc | Bạc, Đen, Xanh lam, Màu gỗ, Màu sơn tĩnh điện RAL, v.v. |
| Bao bì | Bao bì xuất khẩu tiêu chuẩn hoặc như đã thảo luận |
|---|---|
| Sự khoan dung | ±0,01mm |
| Loại | Con Lăn Bóng, Con Lăn |
| Màu sắc | Bạc, Đen, Xanh lam, Màu gỗ, Màu sơn tĩnh điện RAL, v.v. |
| Kích thước | Kích thước tiêu chuẩn hoặc tùy chỉnh |
| Màu sắc | Bạc, Vàng, Đen, Đỏ, Xanh |
|---|---|
| Thời gian dẫn đầu | 7-15 ngày |
| Hình dạng | Tròn, vuông, lục giác, tùy chỉnh |
| Thăm quan nhà máy | Chào mừng bất cứ lúc nào |
| Logo | Logo tùy chỉnh có sẵn |
| Ứng dụng | Ô tô, hàng không vũ trụ, y tế, điện tử, vv |
|---|---|
| Logo | tùy chỉnh |
| loại tuabin | Tua bin thủy lực Pelton |
| Từ khóa | Bộ phận phay CNC |
| dự định | Gia công CNC chính xác OEM |
| Sự khoan dung | +/- 0,005mm |
|---|---|
| Ứng dụng | Gia công chính xác |
| độ dày lớp phủ | tùy chỉnh |
| Màu sắc | Bạc, Đen, Đỏ, Xanh, v.v. |
| Điều trị bề mặt | Anodizing, mạ, sơn, v.v. |
| Sự khoan dung | ±0,01mm |
|---|---|
| Màu sắc | Bạc, Đen, Xanh lam, Màu gỗ, Màu sơn tĩnh điện RAL, v.v. |
| Sử dụng | Công nghiệp |
| Chiều dài | tùy chỉnh |
| Kích thước | Kích thước tiêu chuẩn hoặc tùy chỉnh |
| Đối phó với | Tiện CNC, Phay CNC |
|---|---|
| Ứng dụng | Ô tô, hàng không vũ trụ, y tế, điện tử, vv |
| loại tuabin | Tua bin thủy lực Pelton |
| Dịch vụ khách hàng | OEM ODM |
| độ nhám bề mặt | Ra3.2 |
| Dịch vụ khách hàng | OEM ODM |
|---|---|
| Từ khóa | Bộ phận phay CNC |
| Chính sách thanh toán | T/T, paypal, công đoàn phương Tây, L/C |
| Logo | tùy chỉnh |
| Cấu trúc | Tùy chỉnh, bản vẽ của mỗi khách hàng |