| Cấu trúc | tùy chỉnh |
|---|---|
| gia công | Máy gia công CNC |
| OEM | Được chấp nhận |
| Màu phổ biến | Đen/Xanh/Xám đậm/Cam/Đỏ v.v. |
| xử lý | Máy phay, tiện, gia công CNC |
| Phương pháp xử lý | Gia công CNC Phay CNC |
|---|---|
| Kích thước của bảng điều khiển | tùy chỉnh |
| Vật liệu | Nhôm, thép, thép không gỉ, đồng thau, đồng, titan, v.v. |
| in ấn | đánh dấu bằng laze |
| Bề mặt | Anodized, bột |
| Kích thước của bảng điều khiển | tùy chỉnh |
|---|---|
| Độ chính xác cao | 0,001-0,002mm |
| Bề mặt | Anodized, bột, phun |
| độ nhám bề mặt | 0,03 |
| Tính năng | Chuyên nghiệp|Độ chính xác cao |
| Vật liệu | Nhôm, thép, thép không gỉ, đồng thau, đồng, titan, v.v. |
|---|---|
| Bề mặt | Anodized, bột, phun |
| Thông số kỹ thuật | Rohs, SGS |
| Công việc | CNC Machining, CNC Lathing |
| Dịch vụ | OEM tùy chỉnh, OEM / ODM / Tùy chỉnh / Thiết kế, dịch vụ gia công cnc, Bản vẽ được chấp nhận, OEM OD |
| Vật liệu | Nhôm, thép, thép không gỉ, đồng thau, đồng, titan, v.v. |
|---|---|
| Dịch vụ | OEM tùy chỉnh, OEM / ODM / Tùy chỉnh / Thiết kế, dịch vụ gia công cnc, Bản vẽ được chấp nhận, OEM OD |
| Màu sắc | Bất kỳ màu, đen, tùy chỉnh, bạc/đỏ/đen/đầy màu sắc |
| Ứng dụng | vv,thiết bị công nghiệp,thiết bị y tế,thiết bị ô tô / y tế / nông nghiệp / tàu / van / dệt may,thiết |
| Kết thúc. | Anodize màu, Lớp phủ điện, Niken, Anodizing đen, Mạ kẽm nhúng nóng |
| Chiều kính | 20.3mm hoặc theo bản vẽ |
|---|---|
| Thời gian dẫn đầu | 7-15 ngày |
| Điều tra | 100% được kiểm tra |
| thiết bị gia công | Máy tạo bọt tự động CNC |
| Thời gian giao hàng nhanh | 3-15 ngày |
| Nhận biết | ISO SGS Rohs |
|---|---|
| Logo | Logo tùy chỉnh có sẵn |
| thiết bị gia công | Máy tạo bọt tự động CNC |
| Từ khóa | bộ phận tiện CNC |
| bộ phận tiện CNC | Trục, Chân, Ống lót, Bánh răng, v.v. |
| thiết bị gia công | gia công phay |
|---|---|
| Quy trình chính | Máy quay CNC / CNC Milling vv |
| độ nhám bề mặt | Ra3.2 |
| loại gia công | Máy gia công CNC |
| Chất lượng | kiểm tra 100% |
| loại gia công | Máy gia công CNC |
|---|---|
| Sự khoan dung | ±0,01mm |
| Chính sách thanh toán | T/T, paypal, công đoàn phương Tây, L/C |
| Đối phó với | Tiện CNC, Phay CNC |
| độ nhám bề mặt | Ra3.2 |
| Màu phổ biến | Đen/Xanh/Xám đậm/Cam/Đỏ v.v. |
|---|---|
| Kích thước của bảng điều khiển | tùy chỉnh |
| phần mềm thiết kế | AutoCAD |
| độ nhám | Ra0.2~Ra3.2 |
| Bề mặt | Anodized, bột |