| Material Capabilities | Aluminium,Steel,Brass and etc. |
|---|---|
| Surface Traetment | Polished,Deburred,Other |
| Roughness | Ra0.2-Ra3.2 |
| Application | Precision Machining |
| Software Compatibility | CAD/CAM Software |
| Công nghiệp ứng dụng | cảm biến |
|---|---|
| Ứng dụng | Ô tô, Hàng không vũ trụ, Y tế, Điện tử |
| Chiều dài | tối đa 5m |
| độ dày | tùy chỉnh |
| Máy móc | Máy gia công CNC |
| thiết bị gia công | gia công phay |
|---|---|
| Từ khóa | Bộ phận phay CNC |
| Quy trình chính | Máy quay CNC / CNC Milling vv |
| Đối phó với | Tiện CNC, Phay CNC |
| Chất lượng | kiểm tra 100% |
| Phương pháp xử lý | Gia công CNC Phay CNC |
|---|---|
| Kích thước của bảng điều khiển | tùy chỉnh |
| Vật liệu | Nhôm, thép, thép không gỉ, đồng thau, đồng, titan, v.v. |
| in ấn | đánh dấu bằng laze |
| Bề mặt | Anodized, bột |
| Kích thước của bảng điều khiển | tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu | Nhôm, thép, thép không gỉ, đồng thau, đồng, titan, v.v. |
| Bề mặt | Anodized, bột, phun |
| độ nhám bề mặt | 0,03 |
| Độ chính xác cao | 0,001-0,002mm |
| Kích thước của bảng điều khiển | tùy chỉnh |
|---|---|
| Độ cứng | HRC58-64, Theo vật liệu |
| Kiểm soát chất lượng | Báo cáo kiểm tra kích thước đầy đủ |
| Vật liệu | Nhôm, thép, thép không gỉ, đồng thau, đồng, titan, v.v. |
| Độ chính xác cao | 0,001-0,002mm |
| Độ chính xác cao | 0,001-0,002mm |
|---|---|
| độ nhám bề mặt | 0,03 |
| Kích thước của bảng điều khiển | tùy chỉnh |
| Tính năng | Chuyên nghiệp|Độ chính xác cao |
| Kết thúc. | không có gờ và cạnh sắc |
| Kích thước của bảng điều khiển | tùy chỉnh |
|---|---|
| Kiểm soát chất lượng | Báo cáo kiểm tra kích thước đầy đủ |
| Vật liệu | Nhôm, thép, thép không gỉ, đồng thau, đồng, titan, v.v. |
| Báo cáo thử máy | Đã cung cấp, có sẵn |
| Độ chính xác cao | 0,001-0,002mm |
| Vật liệu | Nhôm, thép, thép không gỉ, đồng thau, đồng, titan, v.v. |
|---|---|
| Độ chính xác cao | 0,001-0,002mm |
| Kích thước của bảng điều khiển | tùy chỉnh |
| Kiểm soát chất lượng | Báo cáo kiểm tra kích thước đầy đủ |
| Báo cáo thử máy | Đã cung cấp, có sẵn |
| Bề mặt | Anodized, bột, phun |
|---|---|
| Chiều kính | Kích thước tùy chỉnh |
| Vật liệu | Nhôm, thép, thép không gỉ, đồng thau, đồng, titan, v.v. |
| Độ chính xác cao | 0,001-0,002mm |
| Kích thước của bảng điều khiển | tùy chỉnh |