| độ nhám bề mặt | 0,03 |
|---|---|
| độ nhám | Ra0.2~Ra3.2 |
| Màu phổ biến | Đen/Xanh/Xám đậm/Cam/Đỏ v.v. |
| Phương pháp chế biến | Gia công CNC Phay CNC |
| Bề mặt | Anodized, bột |
| Màu phổ biến | Đen/Xanh/Xám đậm/Cam/Đỏ v.v. |
|---|---|
| phần mềm thiết kế | AutoCAD |
| in ấn | đánh dấu bằng laze |
| độ nhám | Ra0.2~Ra3.2 |
| độ nhám bề mặt | 0,03 |
| Security Measure | Access Restriction |
|---|---|
| Forbidden Access | Yes |
| HTTP Status | 403 |
| Web Security | High |
| Web Application Firewall | Possible |
| Error Handling | 403 Error |
|---|---|
| Server Configuration | Secure |
| Web Server | openresty |
| Server Response | Forbidden |
| HTTP Status | 403 |
| Description | The server understood the request, but is refusing to fulfill it. |
|---|---|
| Status Code | 403 |
| Server | openresty |
| Product Name | 403 Forbidden |
| Packaging Details | As customer requirements |
| Kích thước | Kích thước tiêu chuẩn hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Chiều dài | tùy chỉnh |
| Bao bì | Bao bì xuất khẩu tiêu chuẩn hoặc như đã thảo luận |
| Vật liệu | nhôm, đồng |
| Sự khoan dung | ±0,01mm |
| Chất lượng | kiểm tra 100% |
|---|---|
| Sự khoan dung | ±0,01mm |
| Logo | tùy chỉnh |
| loại gia công | Máy gia công CNC |
| Ứng dụng | Ô tô, hàng không vũ trụ, y tế, điện tử, vv |
| Machining Equipment | Milling Machining |
|---|---|
| Logo | Customized |
| Keyword | CNC Milling Parts |
| Custom Service | OEM ODM |
| Tolerance | ±0.01mm |
| Quality | 100% Inspection |
|---|---|
| Application | Beauty Products,Automotive, Aerospace, Medical, Electronics, Electronic Cigarettes, |
| Machining Type | CNC Machining |
| Project | OEM Precision CNC Machining |
| Keyword | CNC Milling Parts |
| khả năng vật chất | Nhôm, thép, đồng thau và vv |
|---|---|
| Điều trị bề mặt | Sơn, đục, khác |
| Phương pháp xử lý | 5 trục |
| Ứng dụng | Gia công chính xác |
| Nộp đơn | Bất kỳ bộ phận gia công cnc OEM nào |