| Từ khóa | bộ phận đúc chết |
|---|---|
| Bề mặt | Như nhu cầu của khách hàng |
| Loại dịch vụ | Được thiết kế & OEM |
| Quá trình | nhôm chết Đúc + gia công |
| Kiểm soát chất lượng | ISO9001:2015 |
| Bề mặt | Anodized, bột |
|---|---|
| Kích thước của bảng điều khiển | tùy chỉnh |
| Màu phổ biến | Đen/Xanh/Xám đậm/Cam/Đỏ v.v. |
| phần mềm thiết kế | AutoCAD |
| Phương pháp chế biến | Gia công CNC Phay CNC |
| Ứng dụng | Ô tô, hàng không vũ trụ, y tế, điện tử, máy móc, v.v. |
|---|---|
| Bề mặt | Anodized, bột |
| in ấn | đánh dấu bằng laze |
| Vật liệu | Nhôm, thép, thép không gỉ, đồng thau, đồng, titan, v.v. |
| độ nhám | Ra0.2~Ra3.2 |
| độ nhám bề mặt | 0,03 |
|---|---|
| độ nhám | Ra0.2~Ra3.2 |
| Màu phổ biến | Đen/Xanh/Xám đậm/Cam/Đỏ v.v. |
| Phương pháp chế biến | Gia công CNC Phay CNC |
| Bề mặt | Anodized, bột |
| gia công vi mô | Vâng, đúng vậy. |
|---|---|
| Lỗ | nhiều khoang |
| Sản phẩm | bộ phận đúc chết |
| áp dụng | Thiết bị công nghiệp |
| Loại dịch vụ | Được thiết kế & OEM |
| Kiểm soát chất lượng | ISO9001:2015 |
|---|---|
| xử lý | Đúc nhôm |
| Loại dịch vụ | Được thiết kế & OEM |
| Từ khóa | bộ phận đúc chết |
| Bảo hiểm chất lượng | ISO/TS16949:2009 |
| tên | Các bộ phận phụ tùng đúc chết |
|---|---|
| Từ khóa | bộ phận đúc chết |
| Loại dịch vụ | Được thiết kế & OEM |
| Kiểm soát chất lượng | ISO9001:2015 |
| gia công vi mô | Vâng, đúng vậy. |
| gia công vi mô | Vâng, đúng vậy. |
|---|---|
| Sản phẩm | bộ phận đúc chết |
| Bảo hiểm chất lượng | ISO/TS16949:2009 |
| Bề mặt | Như nhu cầu của khách hàng |
| Quá trình | nhôm chết Đúc + gia công |
| Chất lượng | kiểm tra 100% |
|---|---|
| Sự khoan dung | ±0,01mm |
| Logo | tùy chỉnh |
| loại gia công | Máy gia công CNC |
| Ứng dụng | Ô tô, hàng không vũ trụ, y tế, điện tử, vv |
| Xét bề mặt | Mịn màng, Mờ, Bóng |
|---|---|
| Các cấu trúc hỗ trợ | Tự động hoặc thủ công |
| Máy gia công CNC | Không gia công CNC |
| Cấu trúc | 290*140*60mm |
| Sự khoan dung | 0,01-0,05mm hoặc Tùy chỉnh |