| tên | Các bộ phận phụ tùng đúc chết |
|---|---|
| Từ khóa | bộ phận đúc chết |
| Loại dịch vụ | Được thiết kế & OEM |
| Kiểm soát chất lượng | ISO9001:2015 |
| gia công vi mô | Vâng, đúng vậy. |
| gia công vi mô | Vâng, đúng vậy. |
|---|---|
| Sản phẩm | bộ phận đúc chết |
| Bảo hiểm chất lượng | ISO/TS16949:2009 |
| Bề mặt | Như nhu cầu của khách hàng |
| Quá trình | nhôm chết Đúc + gia công |
| Chất lượng | kiểm tra 100% |
|---|---|
| Sự khoan dung | ±0,01mm |
| Logo | tùy chỉnh |
| loại gia công | Máy gia công CNC |
| Ứng dụng | Ô tô, hàng không vũ trụ, y tế, điện tử, vv |
| Xét bề mặt | Mịn màng, Mờ, Bóng |
|---|---|
| Các cấu trúc hỗ trợ | Tự động hoặc thủ công |
| Máy gia công CNC | Không gia công CNC |
| Cấu trúc | 290*140*60mm |
| Sự khoan dung | 0,01-0,05mm hoặc Tùy chỉnh |
| Loại dịch vụ | Được thiết kế & OEM |
|---|---|
| xử lý | Đúc nhôm |
| áp dụng | Thiết bị công nghiệp |
| Từ khóa | bộ phận đúc chết |
| OEM | Có sẵn |
| áp dụng | Thiết bị công nghiệp |
|---|---|
| xử lý | Đúc nhôm |
| Quá trình | nhôm chết Đúc + gia công |
| Loại dịch vụ | Được thiết kế & OEM |
| OEM | Có sẵn |
| Name | Die Casting Parts |
|---|---|
| Material | Aluminum, Zinc, Magnesium, Copper, Brass, Stainless Steel |
| Diameter | 20.00 ~ 30.00 mm |
| Casting Type | Pressure Die Casting, Gravity Die Casting |
| Applications | Automotive Electrical Aerospace Industry |
| Khoang | nhiều khoang |
|---|---|
| Bề mặt | Như nhu cầu của khách hàng |
| Từ khóa | Các bộ phận đúc chết |
| Xử lý | Nhôm chết đúc |
| Áp dụng | Thiết bị công nghiệp |
| Bảo hiểm chất lượng | ISO/TS16949: 2009 |
|---|---|
| Phần mềm | CAD/ CAM/ CorelDraw/ PRO/ E/ UG/ IGS/ STP |
| Áp dụng | Thiết bị công nghiệp |
| Kiểm soát chất lượng | ISO 9001:2015 |
| Loại dịch vụ | Được thiết kế & OEM |
| độ nhám bề mặt | 0,03 |
|---|---|
| phần mềm thiết kế | AutoCAD |
| Bề mặt | Anodized, bột |
| Kích thước của bảng điều khiển | tùy chỉnh |
| in ấn | đánh dấu bằng laze |