| tên | Tấm kim loại đóng dấu |
|---|---|
| Ứng dụng | Ô tô, Điện tử, Nội thất |
| Vật liệu | nhôm, không gỉ, thép, đồng |
| Kích thước | Có thể tùy chỉnh |
| Điều trị bề mặt | Lớp phủ bột |
| Vật liệu | nhôm, không gỉ, thép, đồng |
|---|---|
| Ứng dụng | Ô tô, Điện tử, Nội thất |
| Trọng lượng | Đèn nhẹ |
| Quá trình sản xuất | Dập, cắt, uốn |
| Độ dày | 0,5mm-10mm |
| Độ dày | 0,5mm-10mm |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Sự khoan dung | ±0,1mm |
| Hình dạng | tùy chỉnh |
| Điều trị bề mặt | Sơn tĩnh điện |
| khả năng tương thích | Toàn cầu |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân tán nhiệt cho các thiết bị điện tử |
| Vật liệu | Vật gốm, SiC, AL2O3, SIO2 |
| Độ bền | lâu dài |
| Cách điện | Tốt lắm. |
| Độ dày | Phụ thuộc vào sản phẩm của bạn, |
|---|---|
| Sự khoan dung | 0,05mm ~ 0,10mm |
| Kích thước | Bản vẽ của khách hàng, tùy chỉnh, tùy chỉnh |
| Tiêu chuẩn | AISI & |
| Trị giá | Hiệu quả về chi phí |
| Kích thước chi tiết tối thiểu | 0,1mm |
|---|---|
| Vật liệu | PLA, ABS, PETG, Nylon, TPU, vv |
| Xét bề mặt | Mịn màng, Mờ, Bóng |
| Định dạng bản vẽ | IGS STP STL CTA MR3D |
| Sự khoan dung | 0,01-0,05mm hoặc Tùy chỉnh |