| Độ chính xác | Độ chính xác cao |
|---|---|
| Bề mặt | Mịn màng, không có Burr và trầy xước |
| Loại | phần vẽ sâu |
| Kích thước | Như bản vẽ sản phẩm của bạn |
| Thời gian dẫn công cụ | 10 ngày |
| Phong cách | Đồ chơi hoạt hình, Đồ chơi mô hình |
|---|---|
| Thời gian dẫn đầu | 1-3 ngày làm việc |
| Máy gia công CNC | Không gia công CNC |
| Các cấu trúc hỗ trợ | Tự động hoặc thủ công |
| Vật liệu | PLA, ABS, PETG, Nylon, TPU, vv |
| Tiêu chuẩn | GB,JIS,DIN,ASTM,BS,NF |
|---|---|
| Chi phí nấm mốc | Có thể miễn phí nếu sản xuất hàng loạt |
| Vật liệu | Kim loại |
| máy chế tạo | Máy CNC, Máy Cắt Laser |
| bột | bên trong hoặc bên ngoài |
| Từ khóa | bộ phận đúc chết |
|---|---|
| áp dụng | Thiết bị công nghiệp |
| OEM | Có sẵn |
| xử lý | Đúc nhôm |
| Lỗ | nhiều khoang |
| Sự khoan dung | ±0,1mm |
|---|---|
| Loại | phần vẽ sâu |
| máy chế tạo | Máy CNC, Máy Cắt Laser |
| đơn giá | Cụm từ Per See The Drawing |
| Vật liệu | Kim loại |
| Vật liệu | nhôm, không gỉ, thép, đồng |
|---|---|
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Sức chịu đựng | 0,1mm |
| Hoàn thành | Lớp phủ bột |
| Ứng dụng | Ô tô, Điện tử, Nội thất |
| Tên | Các bộ phận đúc chết |
|---|---|
| Vật liệu | Nhôm, Kẽm, Magiê, v.v. |
| Phương pháp gia công | Đúc khuôn + Gia công |
| Gia công thứ cấp | Khai thác, phay, mài |
| Phần mềm | CAD/CAM/CORELDRAW/PRO/E/UG/IGS/STP |
| Loại | phần vẽ sâu |
|---|---|
| Vật liệu | Kim loại |
| Thời gian dẫn công cụ | 10 ngày |
| Độ dày tấm | 0.5~16mm |
| đơn giá | Cụm từ Per See The Drawing |
| tên | Tấm kim loại đóng dấu |
|---|---|
| Trọng lượng | Đèn nhẹ |
| Vật liệu | nhôm, không gỉ, thép, đồng |
| Sự khoan dung | ±0,1mm |
| Kích thước | Có thể tùy chỉnh |
| tên | Tấm kim loại đóng dấu |
|---|---|
| Vật liệu | nhôm, không gỉ, thép, đồng |
| Ứng dụng | Ô tô, Điện tử, Nội thất |
| Kích thước | Có thể tùy chỉnh |
| Sự khoan dung | ±0,1mm |