| Bề mặt | Anodized, bột |
|---|---|
| Độ nhám bề mặt | 0,03 |
| Phần mềm thiết kế | AutoCAD |
| In ấn | Đánh dấu bằng laze |
| Màu phổ biến | Đen/Xanh/Xám đậm/Cam/Đỏ, v.v. |
| bột | bên trong hoặc bên ngoài |
|---|---|
| máy chế tạo | Máy CNC, Máy Cắt Laser |
| Độ dày tấm | 0.5~16mm |
| Vật liệu | Kim loại |
| Loại | phần vẽ sâu |
| dự định | Gia công CNC chính xác OEM |
|---|---|
| thiết bị gia công | gia công phay |
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM ODM |
| Ứng dụng | Sản phẩm làm đẹp, Ô tô, Hàng không vũ trụ, Y tế, Điện tử, Thuốc lá điện tử, |
| loại gia công | Máy CNC |
| Ứng dụng | Ô tô, hàng không vũ trụ, y tế, điện tử, máy móc, v.v. |
|---|---|
| Phần mềm thiết kế | AutoCAD |
| Kiểm tra và nghiệm thu | Báo cáo kiểm tra của SGS/CITIC |
| In ấn | Đánh dấu bằng laze |
| Độ thô | Ra0.2~Ra3.2 |
| Ứng dụng | Ô tô, hàng không vũ trụ, y tế, điện tử, máy móc, v.v. |
|---|---|
| Phần mềm thiết kế | AutoCAD |
| In ấn | Đánh dấu bằng laze |
| Phương pháp xử lý | Gia công CNC Phay CNC |
| Bề mặt | Anodized, bột |
| Độ thô | Ra0.2~Ra3.2 |
|---|---|
| Phần mềm thiết kế | AutoCAD |
| Kích thước của bảng điều khiển | Custiomized |
| Bề mặt | Anodized, bột |
| Phương pháp xử lý | Gia công CNC Phay CNC |
| Tên | Các bộ phận đúc chết |
|---|---|
| Bề mặt | Lớp phủ, điện di, vv |
| Một phần vật liệu | Bộ phận hợp kim nhôm / kẽm / magiê |
| khoang khuôn | Mũ khoang / đa khoang |
| Loại sản phẩm | Bộ phận đúc khuôn nhôm tùy chỉnh |
| Chính sách thanh toán | T/T, paypal, công đoàn phương Tây, L/C |
|---|---|
| độ nhám bề mặt | Ra3.2 |
| Sự khoan dung | ±0,01mm |
| Logo | tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Ô tô, hàng không vũ trụ, y tế, điện tử, vv |
| Hình dạng | Phần tròn |
|---|---|
| Chiều dài | tối đa 5m |
| Công nghiệp ứng dụng | cảm biến |
| Ứng dụng | Thiết bị phun phần cứng |
| Máy móc | Máy gia công CNC |
| Độ dày tường tối thiểu | 0,8mm |
|---|---|
| Sự khoan dung | 0,01-0,05mm hoặc Tùy chỉnh |
| Thời gian dẫn đầu | 1-3 ngày làm việc |
| Kích thước chi tiết tối thiểu | 0,1mm |
| Phong cách | Đồ chơi hoạt hình, Đồ chơi mô hình |