| Khả năng dẫn nhiệt | 9~180 MW/mK |
|---|---|
| cong vênh | ≤2‰ |
| Độ bền | Mãi lâu |
| Chống nhiệt độ | <700oC |
| sức mạnh cơ học | ≥3000MPa |
| Vật liệu | nhôm, không gỉ, thép, đồng |
|---|---|
| Kết thúc. | Lớp phủ bột |
| Trọng lượng | Đèn nhẹ |
| Ứng dụng | Ô tô, Điện tử, Nội thất |
| Độ dày | 0,5mm-10mm |
| Vật liệu | nhôm, không gỉ, thép, đồng |
|---|---|
| Kết thúc. | Lớp phủ bột |
| Ứng dụng | Ô tô, Điện tử, Nội thất |
| Quá trình sản xuất | Dập, cắt, uốn |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Tên | Các bộ phận đúc chết |
|---|---|
| Màu sắc | Trắng, Trống, Đỏ, hỗ trợ Tùy chỉnh |
| Vật liệu sản phẩm | Nhôm |
| Kích cỡ | Tùy chỉnh |
| khoang khuôn | 2 khuôn khoang |
| Chiều kính | 20.3mm hoặc theo bản vẽ |
|---|---|
| Hình dạng | Tròn, vuông, lục giác, tùy chỉnh |
| Thời gian giao hàng nhanh | 3-15 ngày |
| Từ khóa | linh kiện máy cnc |
| Màu sắc | Bạc, Vàng, Đen, Đỏ, Xanh |
| Thời gian giao hàng nhanh | 3-15 ngày |
|---|---|
| Thăm quan nhà máy | Chào mừng bất cứ lúc nào |
| Điều tra | 100% được kiểm tra |
| Từ khóa | linh kiện máy cnc |
| Màu sắc | Bạc, Vàng, Đen, Đỏ, Xanh |
| Sự khoan dung | 0,05mm ~ 0,10mm |
|---|---|
| Sự xuất hiện | Kiểu dáng đẹp và liền mạch |
| Cấp độ kỹ năng | Yêu cầu thợ hàn có tay nghề |
| Loại doanh nghiệp | nhà máy, nhà sản xuất |
| Kích thước | Bản vẽ của khách hàng, tùy chỉnh, tùy chỉnh |
| Độ dày tường tối thiểu | 0,8mm |
|---|---|
| Phong cách | Đồ chơi hoạt hình, Đồ chơi mô hình |
| Cấu trúc | 290*140*60mm |
| Thời gian dẫn đầu | 1-3 ngày làm việc |
| Sự khoan dung | 0,01-0,05mm hoặc Tùy chỉnh |
| Màu sắc | Bạc, Vàng, Đen, Đỏ, Xanh |
|---|---|
| Hàng hải | Bằng đường cao tốc / đường hàng không / đường biển |
| Nhận biết | ISO SGS Rohs |
| Thời gian giao hàng nhanh | 3-15 ngày |
| bộ phận tiện CNC | Trục, Chân, Ống lót, Bánh răng, v.v. |
| Từ khóa | Bộ phận phay CNC |
|---|---|
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM ODM |
| thiết bị gia công | gia công phay |
| Logo | Tùy chỉnh |
| Đối phó với | Tiện CNC, Phay CNC |