| HTTP Status | 403 |
|---|---|
| Forbidden Access | Yes |
| Error Handling | 403 Error |
| Access Control | Restricted |
| Server Response | Forbidden |
| Product Name | 403 Forbidden |
|---|---|
| Status Code | 403 |
| Server | openresty |
| Description | The server understood the request, but is refusing to fulfill it. |
| Packaging Details | As customer requirements |
| Status Code | 403 |
|---|---|
| Description | The server understood the request, but is refusing to fulfill it. |
| Server | openresty |
| Product Name | 403 Forbidden |
| Packaging Details | As customer requirements |
| Access Control | Restricted |
|---|---|
| Security Measure | Access Restriction |
| Access Denied | Yes |
| Product Name | 403 Forbidden |
| Server Response | Forbidden |
| Lớp phủ | Men hoặc sứ, vv |
|---|---|
| Kích thước | Như bản vẽ sản phẩm của bạn |
| Độ dày tấm | 0.5~16mm |
| Vật liệu | Kim loại |
| Phương pháp vận chuyển | Tốc hành, Hàng không, Đường biển |
| bột | bên trong hoặc bên ngoài |
|---|---|
| máy chế tạo | Máy CNC, Máy Cắt Laser |
| Độ dày tấm | 0.5~16mm |
| Vật liệu | Kim loại |
| Loại | phần vẽ sâu |
| Màu sắc | Bạc, Vàng, Đen, Đỏ, Xanh |
|---|---|
| Hàng hải | Bằng đường cao tốc / đường hàng không / đường biển |
| Nhận biết | ISO SGS Rohs |
| Thời gian giao hàng nhanh | 3-15 ngày |
| bộ phận tiện CNC | Trục, Chân, Ống lót, Bánh răng, v.v. |
| Xét bề mặt | Mịn màng, Mờ, Bóng |
|---|---|
| Các cấu trúc hỗ trợ | Tự động hoặc thủ công |
| Máy gia công CNC | Không gia công CNC |
| Cấu trúc | 290*140*60mm |
| Sự khoan dung | 0,01-0,05mm hoặc Tùy chỉnh |
| Vật liệu | Kim loại |
|---|---|
| Loại | phần vẽ sâu |
| Thời gian dẫn công cụ | 10 ngày |
| Lớp phủ | Men hoặc sứ, vv |
| máy chế tạo | Máy CNC, Máy Cắt Laser |
| Độ dày tường tối thiểu | 0,8mm |
|---|---|
| Phong cách | Đồ chơi hoạt hình, Đồ chơi mô hình |
| Cấu trúc | 290*140*60mm |
| Thời gian dẫn đầu | 1-3 ngày làm việc |
| Sự khoan dung | 0,01-0,05mm hoặc Tùy chỉnh |