| Vật liệu | nhôm, không gỉ, thép, đồng |
|---|---|
| Ứng dụng | Ô tô, Điện tử, Nội thất |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Trọng lượng | Đèn nhẹ |
| Hình dạng | tùy chỉnh |
| Vật liệu | nhôm, không gỉ, thép, đồng |
|---|---|
| Ứng dụng | Ô tô, Điện tử, Nội thất |
| Trọng lượng | Đèn nhẹ |
| Quá trình sản xuất | Dập, cắt, uốn |
| Độ dày | 0,5mm-10mm |
| Vật liệu | nhôm, không gỉ, thép, đồng |
|---|---|
| Kết thúc. | Lớp phủ bột |
| Trọng lượng | Đèn nhẹ |
| Ứng dụng | Ô tô, Điện tử, Nội thất |
| Độ dày | 0,5mm-10mm |
| Vật liệu | nhôm, không gỉ, thép, đồng |
|---|---|
| Kết thúc. | Lớp phủ bột |
| Ứng dụng | Ô tô, Điện tử, Nội thất |
| Quá trình sản xuất | Dập, cắt, uốn |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Độ dày tường tối thiểu | 0,8mm |
|---|---|
| Sự khoan dung | 0,01-0,05mm hoặc Tùy chỉnh |
| Thời gian dẫn đầu | 1-3 ngày làm việc |
| Kích thước chi tiết tối thiểu | 0,1mm |
| Phong cách | Đồ chơi hoạt hình, Đồ chơi mô hình |
| OEM & ODM | Available. Có sẵn. Our Engineer Can Check And Discuss Your Design, Great Help! |
|---|---|
| Độ dày | tùy chỉnh |
| Hình dạng | Tròn, vuông, phẳng hoặc tùy chỉnh |
| Vật liệu | nhôm, đồng |
| Màu sắc | Bạc, Đen, Xanh lam, Màu gỗ, Màu sơn tĩnh điện RAL, v.v. |
| Sự khoan dung | ±0,01mm |
|---|---|
| Màu sắc | Bạc, Đen, Xanh lam, Màu gỗ, Màu sơn tĩnh điện RAL, v.v. |
| Sử dụng | Công nghiệp |
| Chiều dài | tùy chỉnh |
| Kích thước | Kích thước tiêu chuẩn hoặc tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Chế tạo kim loại |
|---|---|
| Tùy chỉnh | Có sẵn |
| gia công | máy dập và uốn |
| Vật liệu | Kim loại |
| Công nghệ | tấm kim loại uốn |
| Kích thước chi tiết tối thiểu | 0,1mm |
|---|---|
| Vật liệu | PLA, ABS, PETG, Nylon, TPU, vv |
| Xét bề mặt | Mịn màng, Mờ, Bóng |
| Định dạng bản vẽ | IGS STP STL CTA MR3D |
| Sự khoan dung | 0,01-0,05mm hoặc Tùy chỉnh |
| Sự khoan dung | +/- 0,1mm |
|---|---|
| Logo | BIỂU TƯỢNG tùy chỉnh |
| vật liệu khuôn | silicon |
| Sự chính xác | +/-0,05mm |
| Vật đúc | Đúc chất lượng cao |