| Lớp phủ | Men hoặc sứ, vv |
|---|---|
| Kích thước | Như bản vẽ sản phẩm của bạn |
| Độ dày tấm | 0.5~16mm |
| Vật liệu | Kim loại |
| Phương pháp vận chuyển | Tốc hành, Hàng không, Đường biển |
| Sự khoan dung | ±0,1mm |
|---|---|
| Loại | phần vẽ sâu |
| máy chế tạo | Máy CNC, Máy Cắt Laser |
| đơn giá | Cụm từ Per See The Drawing |
| Vật liệu | Kim loại |
| Sự khoan dung | ±0,01mm |
|---|---|
| Màu sắc | Bạc, Đen, Xanh lam, Màu gỗ, Màu sơn tĩnh điện RAL, v.v. |
| Sử dụng | Công nghiệp |
| Chiều dài | tùy chỉnh |
| Kích thước | Kích thước tiêu chuẩn hoặc tùy chỉnh |
| Chi phí nấm mốc | Có thể miễn phí nếu sản xuất hàng loạt |
|---|---|
| đơn giá | Cụm từ Per See The Drawing |
| Thời gian dẫn công cụ | 10 ngày |
| Độ chính xác | Độ chính xác cao |
| Bề mặt | Mịn màng, không có Burr và trầy xước |
| Sự khoan dung | +/- 0,1mm |
|---|---|
| Logo | BIỂU TƯỢNG tùy chỉnh |
| vật liệu khuôn | silicon |
| Sự chính xác | +/-0,05mm |
| Vật đúc | Đúc chất lượng cao |
| Vận chuyển | Giao hàng trên toàn thế giới |
|---|---|
| Cấu trúc | 300*100*40mm |
| Vật đúc | Đúc chất lượng cao |
| vật liệu khuôn | silicon |
| Sự chính xác | +/-0,05mm |
| Phong cách | Đồ chơi hoạt hình, Đồ chơi mô hình |
|---|---|
| Thời gian dẫn đầu | 1-3 ngày làm việc |
| Máy gia công CNC | Không gia công CNC |
| Các cấu trúc hỗ trợ | Tự động hoặc thủ công |
| Vật liệu | PLA, ABS, PETG, Nylon, TPU, vv |
| Phong cách | Đồ chơi hoạt hình, Đồ chơi mô hình |
|---|---|
| Định dạng bản vẽ | IGS STP STL CTA MR3D |
| Loại hình sản xuất | in 3d |
| Công nghệ in | FDM, SLA, SLS |
| Máy gia công CNC | Không gia công CNC |
| Xét bề mặt | Mịn màng, Mờ, Bóng |
|---|---|
| Các cấu trúc hỗ trợ | Tự động hoặc thủ công |
| Máy gia công CNC | Không gia công CNC |
| Cấu trúc | 290*140*60mm |
| Sự khoan dung | 0,01-0,05mm hoặc Tùy chỉnh |
| Tiêu chuẩn | GB,JIS,DIN,ASTM,BS,NF |
|---|---|
| Chi phí nấm mốc | Có thể miễn phí nếu sản xuất hàng loạt |
| Vật liệu | Kim loại |
| máy chế tạo | Máy CNC, Máy Cắt Laser |
| bột | bên trong hoặc bên ngoài |