| độ nhám bề mặt | Ra 0,8-3,2 |
|---|---|
| Ứng dụng | Gia công chính xác |
| Độ cứng | HRC 40-60 |
| Điều trị bề mặt | Anodizing, mạ, sơn, v.v. |
| Xét bề mặt | Đánh bóng, phun cát, đánh răng |
| tên | Tấm kim loại đóng dấu |
|---|---|
| Ứng dụng | Ô tô, Điện tử, Nội thất |
| Vật liệu | nhôm, không gỉ, thép, đồng |
| Kích thước | Có thể tùy chỉnh |
| Điều trị bề mặt | Lớp phủ bột |
| Xét bề mặt | Mịn màng, Mờ, Bóng |
|---|---|
| Các cấu trúc hỗ trợ | Tự động hoặc thủ công |
| Máy gia công CNC | Không gia công CNC |
| Cấu trúc | 290*140*60mm |
| Sự khoan dung | 0,01-0,05mm hoặc Tùy chỉnh |
| Phong cách | Đồ chơi hoạt hình, Đồ chơi mô hình |
|---|---|
| Định dạng bản vẽ | IGS STP STL CTA MR3D |
| Loại hình sản xuất | in 3d |
| Công nghệ in | FDM, SLA, SLS |
| Máy gia công CNC | Không gia công CNC |
| Vật liệu | PLA, ABS, PETG, Nylon, TPU, vv |
|---|---|
| Kích thước chi tiết tối thiểu | 0,1mm |
| Xét bề mặt | Mịn màng, Mờ, Bóng |
| Máy gia công CNC | Không gia công CNC |
| Loại hình sản xuất | in 3d |
| Thời gian dẫn đầu | 1-3 ngày làm việc |
|---|---|
| Xét bề mặt | Mịn màng, Mờ, Bóng |
| Định dạng bản vẽ | IGS STP STL CTA MR3D |
| Kích thước chi tiết tối thiểu | 0,1mm |
| Mẫu | in 3d |
| Vật liệu | nhôm, không gỉ, thép, đồng |
|---|---|
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Sức chịu đựng | 0,1mm |
| Hoàn thành | Lớp phủ bột |
| Ứng dụng | Ô tô, Điện tử, Nội thất |
| Kích thước chi tiết tối thiểu | 0,1mm |
|---|---|
| Công nghệ in | FDM, SLA, SLS |
| Thời gian dẫn đầu | 1-3 ngày làm việc |
| Mẫu | in 3d |
| Vật liệu | PLA, ABS, PETG, Nylon, TPU, vv |
| tên | Tấm kim loại đóng dấu |
|---|---|
| Vật liệu | nhôm, không gỉ, thép, đồng |
| Ứng dụng | Ô tô, Điện tử, Nội thất |
| Kích thước | Có thể tùy chỉnh |
| Sự khoan dung | ±0,1mm |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng | Ô tô, Điện tử, Nội thất |
| tên | Tấm kim loại đóng dấu |
| Kích thước | Có thể tùy chỉnh |
| Vật liệu | nhôm, không gỉ, thép, đồng |