| Ứng dụng | Ô tô, Điện tử, Nội thất |
|---|---|
| Trọng lượng | Đèn nhẹ |
| Vật liệu | nhôm, không gỉ, thép, đồng |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Quá trình sản xuất | Dập, cắt, uốn |
| Vật liệu | nhôm, không gỉ, thép, đồng |
|---|---|
| tên | Tấm kim loại đóng dấu |
| Ứng dụng | Ô tô, Điện tử, Nội thất |
| Trọng lượng | Đèn nhẹ |
| Kích thước | Có thể tùy chỉnh |
| tên | Tấm kim loại đóng dấu |
|---|---|
| Vật liệu | nhôm, không gỉ, thép, đồng |
| Ứng dụng | Ô tô, Điện tử, Nội thất |
| Kích thước | Có thể tùy chỉnh |
| Sự khoan dung | ±0,1mm |
| Vật liệu | nhôm, không gỉ, thép, đồng |
|---|---|
| Ứng dụng | Ô tô, Điện tử, Nội thất |
| Trọng lượng | Đèn nhẹ |
| Quá trình sản xuất | Dập, cắt, uốn |
| Độ dày | 0,5mm-10mm |
| Vật liệu | nhôm, không gỉ, thép, đồng |
|---|---|
| Kết thúc. | Lớp phủ bột |
| Trọng lượng | Đèn nhẹ |
| Ứng dụng | Ô tô, Điện tử, Nội thất |
| Độ dày | 0,5mm-10mm |
| Vật liệu | nhôm, không gỉ, thép, đồng |
|---|---|
| Kết thúc. | Lớp phủ bột |
| Ứng dụng | Ô tô, Điện tử, Nội thất |
| Quá trình sản xuất | Dập, cắt, uốn |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Name | Die Casting Parts |
|---|---|
| Material | Aluminum, Zinc, Magnesium, Copper, Brass, Stainless Steel |
| Diameter | 20.00 ~ 30.00 mm |
| Casting Type | Pressure Die Casting, Gravity Die Casting |
| Applications | Automotive Electrical Aerospace Industry |
| Xét bề mặt | Mịn màng, Mờ, Bóng |
|---|---|
| Các cấu trúc hỗ trợ | Tự động hoặc thủ công |
| Máy gia công CNC | Không gia công CNC |
| Cấu trúc | 290*140*60mm |
| Sự khoan dung | 0,01-0,05mm hoặc Tùy chỉnh |
| Kích thước | Như bản vẽ sản phẩm của bạn |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | GB,JIS,DIN,ASTM,BS,NF |
| máy chế tạo | Máy CNC, Máy Cắt Laser |
| Chi phí nấm mốc | Có thể miễn phí nếu sản xuất hàng loạt |
| đơn giá | Cụm từ Per See The Drawing |
| Độ dày tường tối thiểu | 0,8mm |
|---|---|
| Phong cách | Đồ chơi hoạt hình, Đồ chơi mô hình |
| Cấu trúc | 290*140*60mm |
| Thời gian dẫn đầu | 1-3 ngày làm việc |
| Sự khoan dung | 0,01-0,05mm hoặc Tùy chỉnh |