| Tiêu chuẩn | GB,JIS,DIN,ASTM,BS,NF |
|---|---|
| Chi phí nấm mốc | Có thể miễn phí nếu sản xuất hàng loạt |
| Vật liệu | Kim loại |
| máy chế tạo | Máy CNC, Máy Cắt Laser |
| bột | bên trong hoặc bên ngoài |
| Dịch vụ | OEM/ODM |
|---|---|
| Kết thúc. | Như yêu cầu của khách hàng |
| điều khiển số | cnc |
| Sự chi trả | T/T |
| Khả năng tương thích phần mềm | CAD/CAM |
| bột | bên trong hoặc bên ngoài |
|---|---|
| máy chế tạo | Máy CNC, Máy Cắt Laser |
| Độ dày tấm | 0.5~16mm |
| Vật liệu | Kim loại |
| Loại | phần vẽ sâu |
| Ứng dụng | Chế tạo kim loại |
|---|---|
| Tùy chỉnh | Có sẵn |
| gia công | máy dập và uốn |
| Vật liệu | Kim loại |
| Công nghệ | tấm kim loại uốn |
| Loại | phần vẽ sâu |
|---|---|
| Vật liệu | Kim loại |
| Thời gian dẫn công cụ | 10 ngày |
| Độ dày tấm | 0.5~16mm |
| đơn giá | Cụm từ Per See The Drawing |
| Packaging Details | As the requirement of customer |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
| Supply Ability | 1000000PCS/M |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Race |
| Phương pháp xử lý | Gia công CNC Phay CNC |
|---|---|
| Kích thước của bảng điều khiển | tùy chỉnh |
| Vật liệu | Nhôm, thép, thép không gỉ, đồng thau, đồng, titan, v.v. |
| in ấn | đánh dấu bằng laze |
| Bề mặt | Anodized, bột |
| Kích thước của bảng điều khiển | tùy chỉnh |
|---|---|
| Độ cứng | HRC58-64, Theo vật liệu |
| Kiểm soát chất lượng | Báo cáo kiểm tra kích thước đầy đủ |
| Vật liệu | Nhôm, thép, thép không gỉ, đồng thau, đồng, titan, v.v. |
| Độ chính xác cao | 0,001-0,002mm |
| Vật liệu | Nhôm, thép, thép không gỉ, đồng thau, đồng, titan, v.v. |
|---|---|
| Độ chính xác cao | 0,001-0,002mm |
| Kích thước của bảng điều khiển | tùy chỉnh |
| Kiểm soát chất lượng | Báo cáo kiểm tra kích thước đầy đủ |
| Báo cáo thử máy | Đã cung cấp, có sẵn |
| Vật liệu | Nhôm, thép, thép không gỉ, đồng thau, đồng, titan, v.v. |
|---|---|
| Dịch vụ | OEM tùy chỉnh, OEM / ODM / Tùy chỉnh / Thiết kế, dịch vụ gia công cnc, Bản vẽ được chấp nhận, OEM OD |
| Màu sắc | Bất kỳ màu, đen, tùy chỉnh, bạc/đỏ/đen/đầy màu sắc |
| Ứng dụng | vv,thiết bị công nghiệp,thiết bị y tế,thiết bị ô tô / y tế / nông nghiệp / tàu / van / dệt may,thiết |
| Kết thúc. | Anodize màu, Lớp phủ điện, Niken, Anodizing đen, Mạ kẽm nhúng nóng |