| Machining Type | CNC Machining |
|---|---|
| Project | OEM Precision CNC Machining |
| Application | Beauty Products,Automotive, Aerospace, Medical, Electronics, Electronic Cigarettes, |
| Main Prosess | CNC Turning/CNC Milling Etc |
| Keyword | CNC Milling Parts |
| Sự khoan dung | ±0,01mm |
|---|---|
| Từ khóa | Bộ phận phay CNC |
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM ODM |
| dự định | Gia công CNC chính xác OEM |
| Quy trình chính | Máy quay CNC / CNC Milling vv |
| Chính sách thanh toán | T/T, paypal, công đoàn phương Tây, L/C |
|---|---|
| độ nhám bề mặt | Ra3.2 |
| Sự khoan dung | ±0,01mm |
| Logo | tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Ô tô, hàng không vũ trụ, y tế, điện tử, vv |
| Nhận biết | ISO SGS Rohs |
|---|---|
| Logo | Logo tùy chỉnh có sẵn |
| thiết bị gia công | Máy tạo bọt tự động CNC |
| Từ khóa | bộ phận tiện CNC |
| bộ phận tiện CNC | Trục, Chân, Ống lót, Bánh răng, v.v. |
| Màu sắc | Bạc, Vàng, Đen, Đỏ, Xanh |
|---|---|
| thiết bị gia công | Máy tạo bọt tự động CNC |
| Hàng hải | Bằng đường cao tốc / đường hàng không / đường biển |
| Hình dạng | Tròn, vuông, lục giác, tùy chỉnh |
| Điều tra | 100% được kiểm tra |
| Chiều kính | 20.3mm hoặc theo bản vẽ |
|---|---|
| Logo | Logo tùy chỉnh có sẵn |
| Từ khóa | linh kiện máy cnc |
| Thăm quan nhà máy | Chào mừng bất cứ lúc nào |
| thiết bị gia công | Máy tạo bọt tự động CNC |
| Chiều kính | 20.3mm hoặc theo bản vẽ |
|---|---|
| Thời gian dẫn đầu | 7-15 ngày |
| Điều tra | 100% được kiểm tra |
| thiết bị gia công | Máy tạo bọt tự động CNC |
| Thời gian giao hàng nhanh | 3-15 ngày |
| Thời gian giao hàng nhanh | 3-15 ngày |
|---|---|
| Thăm quan nhà máy | Chào mừng bất cứ lúc nào |
| Điều tra | 100% được kiểm tra |
| Từ khóa | linh kiện máy cnc |
| Màu sắc | Bạc, Vàng, Đen, Đỏ, Xanh |
| Đối phó với | Tiện CNC, Phay CNC |
|---|---|
| Ứng dụng | Ô tô, hàng không vũ trụ, y tế, điện tử, vv |
| loại tuabin | Tua bin thủy lực Pelton |
| Dịch vụ khách hàng | OEM ODM |
| độ nhám bề mặt | Ra3.2 |
| thiết bị gia công | gia công phay |
|---|---|
| Quy trình chính | Máy quay CNC / CNC Milling vv |
| độ nhám bề mặt | Ra3.2 |
| loại gia công | Máy gia công CNC |
| Chất lượng | kiểm tra 100% |