| độ nhám bề mặt | Ra 0,8-3,2 |
|---|---|
| Ứng dụng | Gia công chính xác |
| Độ cứng | HRC 40-60 |
| Điều trị bề mặt | Anodizing, mạ, sơn, v.v. |
| Xét bề mặt | Đánh bóng, phun cát, đánh răng |
| tên | Tấm kim loại đóng dấu |
|---|---|
| Ứng dụng | Ô tô, Điện tử, Nội thất |
| Vật liệu | nhôm, không gỉ, thép, đồng |
| Kích thước | Có thể tùy chỉnh |
| Điều trị bề mặt | Lớp phủ bột |
| Kích thước | Kích thước tiêu chuẩn hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Chiều dài | tùy chỉnh |
| Bao bì | Bao bì xuất khẩu tiêu chuẩn hoặc như đã thảo luận |
| Vật liệu | nhôm, đồng |
| Sự khoan dung | ±0,01mm |
| Máy móc | Máy gia công CNC |
|---|---|
| tùy chỉnh | Hỗ trợ OEM & ODM |
| Công nghiệp ứng dụng | cảm biến |
| Hình dạng | Phần tròn |
| độ cứng | HRC58-64, Theo vật liệu |
| Nhãn hiệu | ACE |
|---|---|
| Công nghiệp ứng dụng | cảm biến |
| Từ khóa | Bộ phận gia công máy tiện Cnc Máy tiện Cnc |
| Chiều dài | tối đa 5m |
| Tên một phần | Chèn lõi |
| Bề mặt | Anodized, bột |
|---|---|
| Độ nhám bề mặt | 0,03 |
| Phần mềm thiết kế | AutoCAD |
| In ấn | Đánh dấu bằng laze |
| Màu phổ biến | Đen/Xanh/Xám đậm/Cam/Đỏ, v.v. |
| Ứng dụng | Ô tô, hàng không vũ trụ, y tế, điện tử, máy móc, v.v. |
|---|---|
| Phần mềm thiết kế | AutoCAD |
| Kiểm tra và nghiệm thu | Báo cáo kiểm tra của SGS/CITIC |
| In ấn | Đánh dấu bằng laze |
| Độ thô | Ra0.2~Ra3.2 |
| Hình dạng | Phần tròn |
|---|---|
| Chiều dài | tối đa 5m |
| Công nghiệp ứng dụng | cảm biến |
| Ứng dụng | Thiết bị phun phần cứng |
| Máy móc | Máy gia công CNC |
| Vật liệu | nhôm, không gỉ, thép, đồng |
|---|---|
| Kết thúc. | Lớp phủ bột |
| Trọng lượng | Đèn nhẹ |
| Ứng dụng | Ô tô, Điện tử, Nội thất |
| Độ dày | 0,5mm-10mm |
| Vật liệu | nhôm, không gỉ, thép, đồng |
|---|---|
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Ô tô, Điện tử, Nội thất |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Quá trình sản xuất | Dập, cắt, uốn |