| Main Prosess | CNC Turning/CNC Milling Etc |
|---|---|
| Machining Equipment | Milling Machining |
| Custom Service | OEM ODM |
| Surface Roughness | Ra3.2 |
| Project | OEM Precision CNC Machining |
| Deal With | CNC Turning,CNC Milling |
|---|---|
| Quality | 100% Inspection |
| Dimension | Customized, Per Customer's Drawing |
| Payment Term | T/T, Paypal, Western Union, L/C |
| Machining Equipment | Milling Machining |
| dự định | Gia công CNC chính xác OEM |
|---|---|
| loại gia công | Máy CNC |
| Ứng dụng | Sản phẩm làm đẹp, Ô tô, Hàng không vũ trụ, Y tế, Điện tử, Thuốc lá điện tử, |
| Sự khoan dung | ±0,01mm |
| Thời hạn thanh toán | T/T, paypal, công đoàn phương Tây, L/C |
| Chất lượng | kiểm tra 100% |
|---|---|
| Sự khoan dung | ±0,01mm |
| Logo | tùy chỉnh |
| loại gia công | Máy gia công CNC |
| Ứng dụng | Ô tô, hàng không vũ trụ, y tế, điện tử, vv |
| loại gia công | Máy gia công CNC |
|---|---|
| Sự khoan dung | ±0,01mm |
| Chính sách thanh toán | T/T, paypal, công đoàn phương Tây, L/C |
| Đối phó với | Tiện CNC, Phay CNC |
| độ nhám bề mặt | Ra3.2 |
| thiết bị gia công | gia công phay |
|---|---|
| Từ khóa | Bộ phận phay CNC |
| loại gia công | Máy CNC |
| Quy trình chính | Máy quay CNC / CNC Milling vv |
| Đối phó với | Tiện CNC, Phay CNC |
| Màu sắc | Bất kỳ màu, đen, tùy chỉnh, bạc/đỏ/đen/đầy màu sắc |
|---|---|
| Vật liệu | Nhôm, thép, thép không gỉ, đồng thau, đồng, titan, v.v. |
| tập tin vẽ | 3D/ DWG/ PDF/ BƯỚC/ STP/ Mẫu gốc |
| Cấu trúc | tùy chỉnh |
| Mẫu vẽ | PDF/DWG/IGS/STP/v.v. |
| Mẫu vẽ | PDF/DWG/IGS/STP/v.v. |
|---|---|
| Màu sắc | Bất kỳ màu, đen, tùy chỉnh, bạc/đỏ/đen/đầy màu sắc |
| Điều trị bề mặt | Anodizing, đánh bóng, mạ, lớp phủ bột, làm cát, vẽ tranh |
| Xử lý | mài, tiện CNC, cắt dây, EDM |
| Vật liệu | Nhôm, thép, thép không gỉ, đồng thau, đồng, titan, v.v. |
| Ứng dụng | Máy móc công nghiệp |
|---|---|
| Lớp phủ | Lớp phủ bột, mạ kẽm, vv. |
| Tùy chỉnh | Có sẵn |
| Tính năng | Kháng ăn mòn, cứng |
| Từ khóa | Máy xay kim loại CNC |
| loại gia công | Máy gia công CNC |
|---|---|
| Logo | tùy chỉnh |
| dự định | Gia công CNC chính xác OEM |
| loại tuabin | Tua bin thủy lực Pelton |
| Ứng dụng | Ô tô, hàng không vũ trụ, y tế, điện tử, vv |