| Màu sắc | Bạc, Vàng, Đen, Đỏ, Xanh |
|---|---|
| Thời gian dẫn đầu | 7-15 ngày |
| Hình dạng | Tròn, vuông, lục giác, tùy chỉnh |
| Thăm quan nhà máy | Chào mừng bất cứ lúc nào |
| Logo | Logo tùy chỉnh có sẵn |
| Thời gian dẫn đầu | 7-15 ngày |
|---|---|
| Thăm quan nhà máy | Chào mừng bất cứ lúc nào |
| Từ khóa | linh kiện máy cnc |
| thiết bị gia công | Máy tạo bọt tự động CNC |
| Hình dạng | Tròn, vuông, lục giác, tùy chỉnh |
| tên | bộ phận tiện CNC |
|---|---|
| Chức năng | dịch vụ CNC nhôm |
| Vật liệu | Nhôm, đồng, thép không gỉ, thép carbon, vv |
| Xử lý | Tiện CNC, khoan, khai thác |
| Xét bề mặt | Đánh bóng, sơn, Anodizing, v.v. |
| Phương pháp xử lý | Gia công CNC Phay CNC |
|---|---|
| Kích thước của bảng điều khiển | tùy chỉnh |
| Vật liệu | Nhôm, thép, thép không gỉ, đồng thau, đồng, titan, v.v. |
| in ấn | đánh dấu bằng laze |
| Bề mặt | Anodized, bột |
| Kích thước của bảng điều khiển | tùy chỉnh |
|---|---|
| Kiểm soát chất lượng | Báo cáo kiểm tra kích thước đầy đủ |
| Vật liệu | Nhôm, thép, thép không gỉ, đồng thau, đồng, titan, v.v. |
| Báo cáo thử máy | Đã cung cấp, có sẵn |
| Độ chính xác cao | 0,001-0,002mm |
| Màu sắc | Bất kỳ màu, đen, tùy chỉnh, bạc/đỏ/đen/đầy màu sắc |
|---|---|
| Vật liệu | Nhôm, thép, thép không gỉ, đồng thau, đồng, titan, v.v. |
| tập tin vẽ | 3D/ DWG/ PDF/ BƯỚC/ STP/ Mẫu gốc |
| Cấu trúc | tùy chỉnh |
| Mẫu vẽ | PDF/DWG/IGS/STP/v.v. |
| Mẫu vẽ | PDF/DWG/IGS/STP/v.v. |
|---|---|
| Màu sắc | Bất kỳ màu, đen, tùy chỉnh, bạc/đỏ/đen/đầy màu sắc |
| Điều trị bề mặt | Anodizing, đánh bóng, mạ, lớp phủ bột, làm cát, vẽ tranh |
| Xử lý | mài, tiện CNC, cắt dây, EDM |
| Vật liệu | Nhôm, thép, thép không gỉ, đồng thau, đồng, titan, v.v. |
| Phương pháp xử lý | Gia công CNC Phay CNC |
|---|---|
| Kích thước của bảng điều khiển | tùy chỉnh |
| Vật liệu | Nhôm, thép, thép không gỉ, đồng thau, đồng, titan, v.v. |
| in ấn | đánh dấu bằng laze |
| Bề mặt | Anodized, bột |
| Kích thước của bảng điều khiển | tùy chỉnh |
|---|---|
| Độ chính xác cao | 0,001-0,002mm |
| Bề mặt | Anodized, bột, phun |
| độ nhám bề mặt | 0,03 |
| Tính năng | Chuyên nghiệp|Độ chính xác cao |
| Kích thước của bảng điều khiển | tùy chỉnh |
|---|---|
| Độ cứng | HRC58-64, Theo vật liệu |
| Kiểm soát chất lượng | Báo cáo kiểm tra kích thước đầy đủ |
| Vật liệu | Nhôm, thép, thép không gỉ, đồng thau, đồng, titan, v.v. |
| Độ chính xác cao | 0,001-0,002mm |