| Màu sắc | Bạc, Vàng, Đen, Đỏ, Xanh |
|---|---|
| thiết bị gia công | Máy tạo bọt tự động CNC |
| Hàng hải | Bằng đường cao tốc / đường hàng không / đường biển |
| Hình dạng | Tròn, vuông, lục giác, tùy chỉnh |
| Điều tra | 100% được kiểm tra |
| Ứng dụng | Sản phẩm làm đẹp, Ô tô, Hàng không vũ trụ, Y tế, Điện tử, Thuốc lá điện tử, |
|---|---|
| Logo | Tùy chỉnh |
| Từ khóa | Bộ phận phay CNC |
| thiết bị gia công | gia công phay |
| loại gia công | Máy CNC |
| dự định | Gia công CNC chính xác OEM |
|---|---|
| Cấu trúc | Tùy chỉnh, bản vẽ của mỗi khách hàng |
| Ứng dụng | Ô tô, hàng không vũ trụ, y tế, điện tử, vv |
| Chính sách thanh toán | T/T, paypal, công đoàn phương Tây, L/C |
| Quy trình chính | Máy quay CNC / CNC Milling vv |
| loại gia công | Máy gia công CNC |
|---|---|
| Sự khoan dung | ±0,01mm |
| Chính sách thanh toán | T/T, paypal, công đoàn phương Tây, L/C |
| Đối phó với | Tiện CNC, Phay CNC |
| độ nhám bề mặt | Ra3.2 |
| Từ khóa | Bộ phận phay CNC |
|---|---|
| Ứng dụng | Sản phẩm làm đẹp, Ô tô, Hàng không vũ trụ, Y tế, Điện tử, Thuốc lá điện tử, |
| Quy trình chính | Máy quay CNC / CNC Milling vv |
| thiết bị gia công | gia công phay |
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM ODM |
| Thời hạn thanh toán | T/T, paypal, công đoàn phương Tây, L/C |
|---|---|
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM ODM |
| Sự khoan dung | ±0,01mm |
| Cấu trúc | Tùy chỉnh, bản vẽ của mỗi khách hàng |
| Chất lượng | kiểm tra 100% |
| Sự khoan dung | ±0,01mm |
|---|---|
| Thời hạn thanh toán | T/T, paypal, công đoàn phương Tây, L/C |
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM ODM |
| thiết bị gia công | gia công phay |
| Từ khóa | Bộ phận phay CNC |
| Phương pháp xử lý | Gia công CNC Phay CNC |
|---|---|
| Kích thước của bảng điều khiển | tùy chỉnh |
| Vật liệu | Nhôm, thép, thép không gỉ, đồng thau, đồng, titan, v.v. |
| in ấn | đánh dấu bằng laze |
| Bề mặt | Anodized, bột |
| Kích thước của bảng điều khiển | tùy chỉnh |
|---|---|
| Độ chính xác cao | 0,001-0,002mm |
| Bề mặt | Anodized, bột, phun |
| độ nhám bề mặt | 0,03 |
| Tính năng | Chuyên nghiệp|Độ chính xác cao |
| Vật liệu | Nhôm, thép, thép không gỉ, đồng thau, đồng, titan, v.v. |
|---|---|
| Bề mặt | Anodized, bột, phun |
| Thông số kỹ thuật | Rohs, SGS |
| Công việc | CNC Machining, CNC Lathing |
| Dịch vụ | OEM tùy chỉnh, OEM / ODM / Tùy chỉnh / Thiết kế, dịch vụ gia công cnc, Bản vẽ được chấp nhận, OEM OD |