| Màu sắc | Bạc, Vàng, Đen, Đỏ, Xanh |
|---|---|
| thiết bị gia công | Máy tạo bọt tự động CNC |
| Hàng hải | Bằng đường cao tốc / đường hàng không / đường biển |
| Hình dạng | Tròn, vuông, lục giác, tùy chỉnh |
| Điều tra | 100% được kiểm tra |
| Ứng dụng | Ô tô, Điện tử, Nội thất |
|---|---|
| Trọng lượng | Đèn nhẹ |
| Vật liệu | nhôm, không gỉ, thép, đồng |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Quá trình sản xuất | Dập, cắt, uốn |
| Vật liệu | nhôm, không gỉ, thép, đồng |
|---|---|
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Kết thúc. | Lớp phủ bột |
| Sự khoan dung | 0,1mm |
| Độ dày | 1,5mm |
| Độ dày | 0,5mm-10mm |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Sự khoan dung | ±0,1mm |
| Hình dạng | tùy chỉnh |
| Điều trị bề mặt | Sơn tĩnh điện |
| Vật liệu | nhôm, không gỉ, thép, đồng |
|---|---|
| Kết thúc. | Lớp phủ bột |
| Ứng dụng | Ô tô, Điện tử, Nội thất |
| Quá trình sản xuất | Dập, cắt, uốn |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Độ dày | 0,5mm-10mm |
|---|---|
| Hình dạng | tùy chỉnh |
| Sự khoan dung | ±0,1mm |
| Chống ăn mòn | Vâng. |
| OEM/ODM | Vâng. |
| Vật liệu | nhôm, không gỉ, thép, đồng |
|---|---|
| tên | Tấm kim loại đóng dấu |
| Ứng dụng | Ô tô, Điện tử, Nội thất |
| Trọng lượng | Đèn nhẹ |
| Kích thước | Có thể tùy chỉnh |
| Vật liệu | nhôm, không gỉ, thép, đồng |
|---|---|
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Ô tô, Điện tử, Nội thất |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Quá trình sản xuất | Dập, cắt, uốn |
| Vật liệu | nhôm, không gỉ, thép, đồng |
|---|---|
| Ứng dụng | Ô tô, Điện tử, Nội thất |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Trọng lượng | Đèn nhẹ |
| Hình dạng | tùy chỉnh |
| Vật liệu | nhôm, không gỉ, thép, đồng |
|---|---|
| Ứng dụng | Ô tô, Điện tử, Nội thất |
| Trọng lượng | Đèn nhẹ |
| Quá trình sản xuất | Dập, cắt, uốn |
| Độ dày | 0,5mm-10mm |