| Công nghiệp ứng dụng | cảm biến |
|---|---|
| Ứng dụng | Ô tô, Hàng không vũ trụ, Y tế, Điện tử |
| Chiều dài | tối đa 5m |
| độ dày | tùy chỉnh |
| Chất liệu sản phẩm | thép |
|---|---|
| tùy chỉnh | Hỗ trợ OEM & ODM |
| Hình dạng | Phần tròn |
| Từ khóa | Bộ phận gia công máy tiện Cnc Máy tiện Cnc |
| Máy móc | Máy gia công CNC |
|---|---|
| tùy chỉnh | Hỗ trợ OEM & ODM |
| Công nghiệp ứng dụng | cảm biến |
| Hình dạng | Phần tròn |
| Hình dạng | Phần tròn |
|---|---|
| Chiều dài | tối đa 5m |
| Công nghiệp ứng dụng | cảm biến |
| Ứng dụng | Thiết bị phun phần cứng |
| Nhãn hiệu | ACE |
|---|---|
| Công nghiệp ứng dụng | cảm biến |
| Từ khóa | Bộ phận gia công máy tiện Cnc Máy tiện Cnc |
| Chiều dài | tối đa 5m |
| Ứng dụng | Ô tô, hàng không vũ trụ, y tế, điện tử, máy móc, v.v. |
|---|---|
| Phần mềm thiết kế | AutoCAD |
| Kiểm tra và nghiệm thu | Báo cáo kiểm tra của SGS/CITIC |
| In ấn | Đánh dấu bằng laze |
| Độ thô | Ra0.2~Ra3.2 |
|---|---|
| Phần mềm thiết kế | AutoCAD |
| Kích thước của bảng điều khiển | Custiomized |
| Bề mặt | Anodized, bột |
| Màu sắc | Bất kỳ màu, đen, tùy chỉnh, bạc/đỏ/đen/đầy màu sắc |
|---|---|
| Vật liệu | Nhôm, thép, thép không gỉ, đồng thau, đồng, titan, v.v. |
| tập tin vẽ | 3D/ DWG/ PDF/ BƯỚC/ STP/ Mẫu gốc |
| Cấu trúc | tùy chỉnh |