| Chính sách thanh toán | T/T, paypal, công đoàn phương Tây, L/C |
|---|---|
| độ nhám bề mặt | Ra3.2 |
| Sự khoan dung | ±0,01mm |
| Logo | tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Ô tô, hàng không vũ trụ, y tế, điện tử, vv |
| Chất lượng | kiểm tra 100% |
|---|---|
| Sự khoan dung | ±0,01mm |
| Logo | tùy chỉnh |
| loại gia công | Máy gia công CNC |
| Ứng dụng | Ô tô, hàng không vũ trụ, y tế, điện tử, vv |
| loại gia công | Máy gia công CNC |
|---|---|
| Sự khoan dung | ±0,01mm |
| Chính sách thanh toán | T/T, paypal, công đoàn phương Tây, L/C |
| Đối phó với | Tiện CNC, Phay CNC |
| độ nhám bề mặt | Ra3.2 |
| Bề mặt | Anodized, bột |
|---|---|
| Kích thước của bảng điều khiển | tùy chỉnh |
| Màu phổ biến | Đen/Xanh/Xám đậm/Cam/Đỏ v.v. |
| phần mềm thiết kế | AutoCAD |
| Phương pháp chế biến | Gia công CNC Phay CNC |
| độ nhám bề mặt | 0,03 |
|---|---|
| độ nhám | Ra0.2~Ra3.2 |
| Màu phổ biến | Đen/Xanh/Xám đậm/Cam/Đỏ v.v. |
| Phương pháp chế biến | Gia công CNC Phay CNC |
| Bề mặt | Anodized, bột |
| Màu phổ biến | Đen/Xanh/Xám đậm/Cam/Đỏ v.v. |
|---|---|
| Kích thước của bảng điều khiển | tùy chỉnh |
| phần mềm thiết kế | AutoCAD |
| độ nhám | Ra0.2~Ra3.2 |
| Bề mặt | Anodized, bột |
| Vật liệu | Nhôm, thép, thép không gỉ, đồng thau, đồng, titan, v.v. |
|---|---|
| in ấn | đánh dấu bằng laze |
| Kiểm tra và nghiệm thu | Báo cáo kiểm tra của SGS/CITIC |
| độ nhám | Ra0.2~Ra3.2 |
| Bề mặt | Anodized, bột |
| Vật liệu | Nhôm, thép, thép không gỉ, đồng thau, đồng, titan, v.v. |
|---|---|
| Màu phổ biến | Đen/Xanh/Xám đậm/Cam/Đỏ v.v. |
| phần mềm thiết kế | AutoCAD |
| Kiểm tra và nghiệm thu | Báo cáo kiểm tra của SGS/CITIC |
| Phương pháp chế biến | Gia công CNC Phay CNC |
| Khả năng tương thích vật liệu | Kim loại, Nhựa, Gỗ |
|---|---|
| Vận tải | Như yêu cầu của khách hàng |
| Vật liệu | Thép không gỉ / hợp kim / nhôm |
| gia công | Gia công, phay, khai thác, mài |
| Điều trị bề mặt | Sơn, đục, khác |
| Ứng dụng | Gia công chính xác |
|---|---|
| từ khóa | Dịch vụ gia công CNC 5 trục |
| Điều trị bề mặt | Sơn, đục, khác |
| khả năng vật chất | Nhôm, thép, đồng thau và vv |
| Nộp đơn | Bất kỳ bộ phận gia công cnc OEM nào |