| Vật liệu | nhôm, không gỉ, thép, đồng |
|---|---|
| tên | Tấm kim loại đóng dấu |
| Ứng dụng | Ô tô, Điện tử, Nội thất |
| Trọng lượng | Đèn nhẹ |
| Kích thước | Có thể tùy chỉnh |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng | Ô tô, Điện tử, Nội thất |
| Vật liệu | nhôm, không gỉ, thép, đồng |
| Điều trị bề mặt | Lớp phủ bột |
| Quá trình sản xuất | Dập, cắt, uốn |
| Vật liệu | nhôm, không gỉ, thép, đồng |
|---|---|
| Ứng dụng | Ô tô, Điện tử, Nội thất |
| Trọng lượng | Đèn nhẹ |
| Quá trình sản xuất | Dập, cắt, uốn |
| Độ dày | 0,5mm-10mm |
| tên | Tấm kim loại đóng dấu |
|---|---|
| Ứng dụng | Ô tô, Điện tử, Nội thất |
| Vật liệu | nhôm, không gỉ, thép, đồng |
| Kích thước | Có thể tùy chỉnh |
| Điều trị bề mặt | Lớp phủ bột |
| Ứng dụng | Ô tô, Điện tử, Nội thất |
|---|---|
| Trọng lượng | Đèn nhẹ |
| Vật liệu | nhôm, không gỉ, thép, đồng |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Quá trình sản xuất | Dập, cắt, uốn |
| tên | Tấm kim loại đóng dấu |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | ISO14001 |
| Vật liệu | nhôm, không gỉ, thép, đồng |
| Kích thước | phong tục |
| Trọng lượng | Đèn nhẹ |
| Ứng dụng | Chế tạo kim loại |
|---|---|
| Tùy chỉnh | Có sẵn |
| gia công | máy dập và uốn |
| Vật liệu | Kim loại |
| Công nghệ | tấm kim loại uốn |
| khả năng chịu nhiệt | Vâng. |
|---|---|
| Độ bền | Cao |
| Vật liệu | Kim loại |
| Sự khoan dung | ±0,1mm |
| Quá trình | dập |
| Vật liệu | Kim loại |
|---|---|
| Quá trình | dập |
| Chống ăn mòn | Vâng. |
| Ứng dụng | Công nghiệp ô tô |
| Độ bền | Cao |
| Độ dày | 0,5mm-10mm |
|---|---|
| Hình dạng | tùy chỉnh |
| Sự khoan dung | ±0,1mm |
| Chống ăn mòn | Vâng. |
| OEM/ODM | Vâng. |