| nơi xuất xứ | DongGuan, Trung Quốc (Đại lục) |
|---|---|
| Dịch vụ | OEM/ODM |
| Sự chi trả | T/T |
| Vật liệu | Thép không gỉ / hợp kim / nhôm |
| điều khiển số | cnc |
| Kiểm soát chất lượng | ISO9001:2015 |
|---|---|
| xử lý | Đúc nhôm |
| Loại dịch vụ | Được thiết kế & OEM |
| Từ khóa | bộ phận đúc chết |
| Bảo hiểm chất lượng | ISO/TS16949:2009 |
| Độ dày | 0,5mm-10mm |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Sự khoan dung | ±0,1mm |
| Hình dạng | tùy chỉnh |
| Điều trị bề mặt | Sơn tĩnh điện |
| Quality | 100% Inspection |
|---|---|
| Application | Beauty Products,Automotive, Aerospace, Medical, Electronics, Electronic Cigarettes, |
| Machining Type | CNC Machining |
| Project | OEM Precision CNC Machining |
| Keyword | CNC Milling Parts |
| Độ dày | Phụ thuộc vào sản phẩm của bạn, |
|---|---|
| Sự khoan dung | 0,05mm ~ 0,10mm |
| Kích thước | Bản vẽ của khách hàng, tùy chỉnh, tùy chỉnh |
| Tiêu chuẩn | AISI & |
| Trị giá | Hiệu quả về chi phí |
| Vật liệu | Kim loại |
|---|---|
| Độ chính xác | Độ chính xác cao |
| bột | bên trong hoặc bên ngoài |
| Phương pháp vận chuyển | Tốc hành, Hàng không, Đường biển |
| Kích thước | Như bản vẽ sản phẩm của bạn |
| Vật liệu | nhôm, không gỉ, thép, đồng |
|---|---|
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Ô tô, Điện tử, Nội thất |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Quá trình sản xuất | Dập, cắt, uốn |
| tên | hàn tấm kim loại |
|---|---|
| Dịch vụ | OEM |
| hàn | MIG |
| Thương hiệu | Loài |
| Tiêu chuẩn | ISO14001 |
| Ứng dụng | Ô tô, hàng không vũ trụ, y tế, điện tử, máy móc, v.v. |
|---|---|
| Phần mềm thiết kế | AutoCAD |
| In ấn | Đánh dấu bằng laze |
| Phương pháp xử lý | Gia công CNC Phay CNC |
| Bề mặt | Anodized, bột |
| Loại chủ đề | Số liệu, UNC, UNF, BSW, v.v. |
|---|---|
| Chức năng | dịch vụ CNC nhôm |
| Xử lý | Tiện CNC, khoan, khai thác |
| Tiêu chuẩn | CE/ROHS/FCC/SGS |
| Vật liệu | Nhôm, thép không gỉ, đồng thau, đồng, titan, v.v. |