| Vật liệu | Nhôm, thép, thép không gỉ, đồng thau, đồng, titan, v.v. |
|---|---|
| in ấn | đánh dấu bằng laze |
| Kiểm tra và nghiệm thu | Báo cáo kiểm tra của SGS/CITIC |
| độ nhám | Ra0.2~Ra3.2 |
| Bề mặt | Anodized, bột |
| Màu phổ biến | Đen/Xanh/Xám đậm/Cam/Đỏ v.v. |
|---|---|
| phần mềm thiết kế | AutoCAD |
| in ấn | đánh dấu bằng laze |
| độ nhám | Ra0.2~Ra3.2 |
| độ nhám bề mặt | 0,03 |
| phần mềm thiết kế | AutoCAD |
|---|---|
| Bề mặt | Anodized, bột |
| độ nhám bề mặt | 0,03 |
| Vật liệu | Nhôm, thép, thép không gỉ, đồng thau, đồng, titan, v.v. |
| Kích thước của bảng điều khiển | tùy chỉnh |
| Vật liệu | Nhôm, thép, thép không gỉ, đồng thau, đồng, titan, v.v. |
|---|---|
| Màu phổ biến | Đen/Xanh/Xám đậm/Cam/Đỏ v.v. |
| phần mềm thiết kế | AutoCAD |
| Kiểm tra và nghiệm thu | Báo cáo kiểm tra của SGS/CITIC |
| Phương pháp chế biến | Gia công CNC Phay CNC |
| Cấu trúc | tùy chỉnh |
|---|---|
| gia công | Máy gia công CNC |
| OEM | Được chấp nhận |
| Màu phổ biến | Đen/Xanh/Xám đậm/Cam/Đỏ v.v. |
| xử lý | Máy phay, tiện, gia công CNC |
| Công nghiệp ứng dụng | cảm biến |
|---|---|
| Ứng dụng | Ô tô, Hàng không vũ trụ, Y tế, Điện tử |
| Chiều dài | tối đa 5m |
| độ dày | tùy chỉnh |
| Máy móc | Máy gia công CNC |
| Chất liệu sản phẩm | thép |
|---|---|
| tùy chỉnh | Hỗ trợ OEM & ODM |
| Hình dạng | Phần tròn |
| Từ khóa | Bộ phận gia công máy tiện Cnc Máy tiện Cnc |
| Ứng dụng | Thiết bị phun phần cứng |
| Máy móc | Máy gia công CNC |
|---|---|
| tùy chỉnh | Hỗ trợ OEM & ODM |
| Công nghiệp ứng dụng | cảm biến |
| Hình dạng | Phần tròn |
| độ cứng | HRC58-64, Theo vật liệu |
| Hình dạng | Phần tròn |
|---|---|
| Chiều dài | tối đa 5m |
| Công nghiệp ứng dụng | cảm biến |
| Ứng dụng | Thiết bị phun phần cứng |
| Máy móc | Máy gia công CNC |
| Nhãn hiệu | ACE |
|---|---|
| Công nghiệp ứng dụng | cảm biến |
| Từ khóa | Bộ phận gia công máy tiện Cnc Máy tiện Cnc |
| Chiều dài | tối đa 5m |
| Tên một phần | Chèn lõi |