| nơi xuất xứ | DongGuan, Trung Quốc (Đại lục) |
|---|---|
| Dịch vụ | OEM/ODM |
| Sự chi trả | T/T |
| Vật liệu | Thép không gỉ / hợp kim / nhôm |
| điều khiển số | cnc |
| Sự chi trả | T/T |
|---|---|
| Vật liệu | Thép không gỉ / hợp kim / nhôm |
| Kết thúc. | Như yêu cầu của khách hàng |
| điều khiển số | cnc |
| Khả năng tương thích vật liệu | Kim loại, Nhựa, Gỗ |
| Machining Equipment | Milling Machining |
|---|---|
| Logo | Customized |
| Keyword | CNC Milling Parts |
| Custom Service | OEM ODM |
| Tolerance | ±0.01mm |
| Main Prosess | CNC Turning/CNC Milling Etc |
|---|---|
| Machining Equipment | Milling Machining |
| Custom Service | OEM ODM |
| Surface Roughness | Ra3.2 |
| Project | OEM Precision CNC Machining |
| Sự khoan dung | ±0,01mm |
|---|---|
| Thời hạn thanh toán | T/T, paypal, công đoàn phương Tây, L/C |
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM ODM |
| thiết bị gia công | gia công phay |
| Từ khóa | Bộ phận phay CNC |
| Từ khóa | Bộ phận phay CNC |
|---|---|
| Ứng dụng | Sản phẩm làm đẹp, Ô tô, Hàng không vũ trụ, Y tế, Điện tử, Thuốc lá điện tử, |
| Quy trình chính | Máy quay CNC / CNC Milling vv |
| thiết bị gia công | gia công phay |
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM ODM |
| Từ khóa | Bộ phận phay CNC |
|---|---|
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM ODM |
| thiết bị gia công | gia công phay |
| Logo | Tùy chỉnh |
| Đối phó với | Tiện CNC, Phay CNC |
| Thời hạn thanh toán | T/T, paypal, công đoàn phương Tây, L/C |
|---|---|
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM ODM |
| Sự khoan dung | ±0,01mm |
| Cấu trúc | Tùy chỉnh, bản vẽ của mỗi khách hàng |
| Chất lượng | kiểm tra 100% |
| Kích thước | Kích thước tiêu chuẩn hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Chiều dài | tùy chỉnh |
| Bao bì | Bao bì xuất khẩu tiêu chuẩn hoặc như đã thảo luận |
| Vật liệu | nhôm, đồng |
| Sự khoan dung | ±0,01mm |
| máy chế tạo | Máy CNC, Máy Cắt Laser |
|---|---|
| Độ chính xác | Độ chính xác cao |
| bột | bên trong hoặc bên ngoài |
| Vật liệu | Kim loại |
| Bề mặt | Mịn màng, không có Burr và trầy xước |