| Kích thước | Như bản vẽ sản phẩm của bạn |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | GB,JIS,DIN,ASTM,BS,NF |
| máy chế tạo | Máy CNC, Máy Cắt Laser |
| Chi phí nấm mốc | Có thể miễn phí nếu sản xuất hàng loạt |
| đơn giá | Cụm từ Per See The Drawing |
| tên | Tấm kim loại đóng dấu |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | ISO14001 |
| Vật liệu | nhôm, không gỉ, thép, đồng |
| Kích thước | phong tục |
| Trọng lượng | Đèn nhẹ |
| tên | Tấm kim loại đóng dấu |
|---|---|
| Ứng dụng | Ô tô, Điện tử, Nội thất |
| Vật liệu | nhôm, không gỉ, thép, đồng |
| Kích thước | Có thể tùy chỉnh |
| Điều trị bề mặt | Lớp phủ bột |
| Vật liệu | nhôm, không gỉ, thép, đồng |
|---|---|
| Ứng dụng | Ô tô, Điện tử, Nội thất |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Quá trình sản xuất | Dập, cắt, uốn |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Thời gian dẫn đầu | 7-15 ngày |
|---|---|
| Thăm quan nhà máy | Chào mừng bất cứ lúc nào |
| Từ khóa | linh kiện máy cnc |
| thiết bị gia công | Máy tạo bọt tự động CNC |
| Hình dạng | Tròn, vuông, lục giác, tùy chỉnh |
| Chiều kính | 20.3mm hoặc theo bản vẽ |
|---|---|
| Hình dạng | Tròn, vuông, lục giác, tùy chỉnh |
| Thời gian giao hàng nhanh | 3-15 ngày |
| Từ khóa | linh kiện máy cnc |
| Màu sắc | Bạc, Vàng, Đen, Đỏ, Xanh |
| Chiều kính | 20.3mm hoặc theo bản vẽ |
|---|---|
| Thời gian dẫn đầu | 7-15 ngày |
| Điều tra | 100% được kiểm tra |
| thiết bị gia công | Máy tạo bọt tự động CNC |
| Thời gian giao hàng nhanh | 3-15 ngày |
| Thời gian giao hàng nhanh | 3-15 ngày |
|---|---|
| Thăm quan nhà máy | Chào mừng bất cứ lúc nào |
| Điều tra | 100% được kiểm tra |
| Từ khóa | linh kiện máy cnc |
| Màu sắc | Bạc, Vàng, Đen, Đỏ, Xanh |
| Nhận biết | ISO SGS Rohs |
|---|---|
| Từ khóa | bộ phận tiện CNC |
| thiết bị gia công | Máy tạo bọt tự động CNC |
| Điều tra | 100% được kiểm tra |
| Logo | Logo tùy chỉnh có sẵn |
| Chính sách thanh toán | T/T, paypal, công đoàn phương Tây, L/C |
|---|---|
| độ nhám bề mặt | Ra3.2 |
| Sự khoan dung | ±0,01mm |
| Logo | tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Ô tô, hàng không vũ trụ, y tế, điện tử, vv |