| Tên | bộ phận tiện CNC |
|---|---|
| Chức năng | dịch vụ CNC nhôm |
| Vật liệu | Nhôm, đồng, thép không gỉ, thép carbon, vv |
| Xử lý | Tiện CNC, khoan, khai thác |
| Xét bề mặt | Đánh bóng, sơn, Anodizing, v.v. |
| Màu sắc | Bạc, Vàng, Đen, Đỏ, Xanh |
|---|---|
| Hàng hải | Bằng đường cao tốc / đường hàng không / đường biển |
| Nhận biết | ISO SGS Rohs |
| Thời gian giao hàng nhanh | 3-15 ngày |
| bộ phận tiện CNC | Trục, Chân, Ống lót, Bánh răng, v.v. |
| nơi xuất xứ | DongGuan, Trung Quốc (Đại lục) |
|---|---|
| Khả năng tương thích vật liệu | Kim loại, Nhựa, Gỗ |
| điều khiển số | cnc |
| gia công | Gia công, phay, khai thác, mài |
| Vận tải | Như yêu cầu của khách hàng |
| Xét bề mặt | Mịn màng, Mờ, Bóng |
|---|---|
| Các cấu trúc hỗ trợ | Tự động hoặc thủ công |
| Máy gia công CNC | Không gia công CNC |
| Cấu trúc | 290*140*60mm |
| Sự khoan dung | 0,01-0,05mm hoặc Tùy chỉnh |
| Độ dày tường tối thiểu | 0,8mm |
|---|---|
| Phong cách | Đồ chơi hoạt hình, Đồ chơi mô hình |
| Cấu trúc | 290*140*60mm |
| Thời gian dẫn đầu | 1-3 ngày làm việc |
| Sự khoan dung | 0,01-0,05mm hoặc Tùy chỉnh |
| Phong cách | Đồ chơi hoạt hình, Đồ chơi mô hình |
|---|---|
| Định dạng bản vẽ | IGS STP STL CTA MR3D |
| Loại hình sản xuất | in 3d |
| Công nghệ in | FDM, SLA, SLS |
| Máy gia công CNC | Không gia công CNC |
| Vật liệu | Kim loại |
|---|---|
| Loại | phần vẽ sâu |
| Thời gian dẫn công cụ | 10 ngày |
| Lớp phủ | Men hoặc sứ, vv |
| máy chế tạo | Máy CNC, Máy Cắt Laser |
| Phương pháp vận chuyển | Tốc hành, Hàng không, Đường biển |
|---|---|
| Vật liệu | Kim loại |
| bột | bên trong hoặc bên ngoài |
| máy chế tạo | Máy CNC, Máy Cắt Laser |
| Chi phí nấm mốc | Có thể miễn phí nếu sản xuất hàng loạt |
| Phong cách | Đồ chơi hoạt hình, Đồ chơi mô hình |
|---|---|
| Thời gian dẫn đầu | 1-3 ngày làm việc |
| Máy gia công CNC | Không gia công CNC |
| Các cấu trúc hỗ trợ | Tự động hoặc thủ công |
| Vật liệu | PLA, ABS, PETG, Nylon, TPU, vv |
| Tiêu chuẩn | GB,JIS,DIN,ASTM,BS,NF |
|---|---|
| Chi phí nấm mốc | Có thể miễn phí nếu sản xuất hàng loạt |
| Vật liệu | Kim loại |
| máy chế tạo | Máy CNC, Máy Cắt Laser |
| bột | bên trong hoặc bên ngoài |