| Kích thước | Như bản vẽ sản phẩm của bạn |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | GB,JIS,DIN,ASTM,BS,NF |
| máy chế tạo | Máy CNC, Máy Cắt Laser |
| Chi phí nấm mốc | Có thể miễn phí nếu sản xuất hàng loạt |
| đơn giá | Cụm từ Per See The Drawing |
| bột | bên trong hoặc bên ngoài |
|---|---|
| máy chế tạo | Máy CNC, Máy Cắt Laser |
| Độ dày tấm | 0.5~16mm |
| Vật liệu | Kim loại |
| Loại | phần vẽ sâu |
| Vật liệu | PLA, ABS, PETG, Nylon, TPU, vv |
|---|---|
| Kích thước chi tiết tối thiểu | 0,1mm |
| Xét bề mặt | Mịn màng, Mờ, Bóng |
| Máy gia công CNC | Không gia công CNC |
| Loại hình sản xuất | in 3d |
| Công nghệ in | FDM, SLA, SLS |
|---|---|
| Máy gia công CNC | Không gia công CNC |
| Vật liệu | PLA, ABS, PETG, Nylon, TPU, vv |
| Phong cách | Đồ chơi hoạt hình, Đồ chơi mô hình |
| Xét bề mặt | Mịn màng, Mờ, Bóng |
| Sự khoan dung | ±0,1mm |
|---|---|
| Loại | phần vẽ sâu |
| máy chế tạo | Máy CNC, Máy Cắt Laser |
| đơn giá | Cụm từ Per See The Drawing |
| Vật liệu | Kim loại |
| Name | Die Casting Parts |
|---|---|
| Material | Aluminum, Zinc, Magnesium, Copper, Brass, Stainless Steel |
| Diameter | 20.00 ~ 30.00 mm |
| Casting Type | Pressure Die Casting, Gravity Die Casting |
| Applications | Automotive Electrical Aerospace Industry |
| Chi phí nấm mốc | Có thể miễn phí nếu sản xuất hàng loạt |
|---|---|
| đơn giá | Cụm từ Per See The Drawing |
| Thời gian dẫn công cụ | 10 ngày |
| Độ chính xác | Độ chính xác cao |
| Bề mặt | Mịn màng, không có Burr và trầy xước |
| Vật liệu | Kim loại |
|---|---|
| Độ chính xác | Độ chính xác cao |
| bột | bên trong hoặc bên ngoài |
| Phương pháp vận chuyển | Tốc hành, Hàng không, Đường biển |
| Kích thước | Như bản vẽ sản phẩm của bạn |
| Vật liệu | nhôm, không gỉ, thép, đồng |
|---|---|
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Kết thúc. | Lớp phủ bột |
| Sự khoan dung | 0,1mm |
| Độ dày | 1,5mm |
| Vật liệu | nhôm, không gỉ, thép, đồng |
|---|---|
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Sức chịu đựng | 0,1mm |
| Hoàn thành | Lớp phủ bột |
| Ứng dụng | Ô tô, Điện tử, Nội thất |