| Vật liệu | nhôm, không gỉ, thép, đồng |
|---|---|
| Kết thúc. | Lớp phủ bột |
| Ứng dụng | Ô tô, Điện tử, Nội thất |
| Quá trình sản xuất | Dập, cắt, uốn |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Sự khoan dung | +/- 0,005mm |
|---|---|
| Ứng dụng | Gia công chính xác |
| độ dày lớp phủ | tùy chỉnh |
| Màu sắc | Bạc, Đen, Đỏ, Xanh, v.v. |
| Điều trị bề mặt | Anodizing, mạ, sơn, v.v. |
| Vận chuyển | Giao hàng trên toàn thế giới |
|---|---|
| Cấu trúc | 300*100*40mm |
| Vật liệu | Nhựa |
| Mục | Đúc chân không nguyên mẫu nhanh |
| vật liệu khuôn | silicon |
| Cấu trúc | 300*100*40mm |
|---|---|
| Sự khoan dung | +/- 0,1mm |
| Logo | BIỂU TƯỢNG tùy chỉnh |
| tuổi thọ khuôn | 25-50 viên. |
| Vật đúc | Đúc chất lượng cao |
| Loại hình sản xuất | Đúc chân không khuôn silicon |
|---|---|
| Điều trị bề mặt | Sơn, sơn, sơn, sơn lụa |
| Mục | Đúc chân không nguyên mẫu nhanh |
| Kích thước khuôn tối đa | 450X470X400 Mm |
| Logo | BIỂU TƯỢNG tùy chỉnh |
| Điều trị bề mặt | Anodizing, mạ, sơn, v.v. |
|---|---|
| Màu sắc | Bạc, Đen, Đỏ, Xanh, v.v. |
| Ứng dụng | Gia công chính xác |
| độ dày lớp phủ | tùy chỉnh |
| Cấu trúc | tùy chỉnh |
| Cấu trúc | tùy chỉnh |
|---|---|
| độ dày lớp phủ | tùy chỉnh |
| Vật liệu | kim loại, nhựa |
| Bao bì | tùy chỉnh |
| độ nhám bề mặt | Ra 0,8-3,2 |
| Vật đúc | Đúc chất lượng cao |
|---|---|
| Loại hình sản xuất | Đúc chân không khuôn silicon |
| Vận chuyển | Giao hàng trên toàn thế giới |
| vật liệu khuôn | silicon |
| Điều trị bề mặt | Sơn, sơn, sơn, sơn lụa |
| Độ dày tường tối thiểu | 0,8mm |
|---|---|
| Sự khoan dung | 0,01-0,05mm hoặc Tùy chỉnh |
| Thời gian dẫn đầu | 1-3 ngày làm việc |
| Kích thước chi tiết tối thiểu | 0,1mm |
| Phong cách | Đồ chơi hoạt hình, Đồ chơi mô hình |
| Ứng dụng | Chế tạo kim loại |
|---|---|
| Tùy chỉnh | Có sẵn |
| gia công | máy dập và uốn |
| Vật liệu | Kim loại |
| Công nghệ | tấm kim loại uốn |