| Vật liệu | Nhôm, thép không gỉ, đồng thau, đồng, titan, v.v. |
|---|---|
| Loại chủ đề | Số liệu, UNC, UNF, BSW, v.v. |
| Chức năng | dịch vụ CNC nhôm |
| Xử lý | Tiện CNC, khoan, khai thác |
| Sức chịu đựng | 0,01mm |
| Vật liệu | Nhôm, thép không gỉ, đồng thau, đồng, titan, v.v. |
|---|---|
| Loại chủ đề | Số liệu, UNC, UNF, BSW, v.v. |
| Xử lý | Tiện CNC, khoan, khai thác |
| Chức năng | dịch vụ CNC nhôm |
| Tiêu chuẩn | CE/ROHS/FCC/SGS |
| Loại chủ đề | Số liệu, UNC, UNF, BSW, v.v. |
|---|---|
| Chức năng | dịch vụ CNC nhôm |
| Xử lý | Tiện CNC, khoan, khai thác |
| Tiêu chuẩn | CE/ROHS/FCC/SGS |
| Vật liệu | Nhôm, thép không gỉ, đồng thau, đồng, titan, v.v. |
| Vật liệu | Nhôm, thép không gỉ, đồng thau, đồng, titan, v.v. |
|---|---|
| Chức năng | dịch vụ CNC nhôm |
| Bề mặt hoàn thiện | Đánh bóng, sơn, Anodizing, v.v. |
| Loại chủ đề | Số liệu, UNC, UNF, BSW, v.v. |
| Xử lý | Tiện CNC, khoan, khai thác |
| Bề mặt hoàn thiện | Đánh bóng, sơn, Anodizing, v.v. |
|---|---|
| Vật liệu | Nhôm, thép không gỉ, đồng thau, đồng, titan, v.v. |
| Loại chủ đề | Số liệu, UNC, UNF, BSW, v.v. |
| Xử lý | Tiện CNC, khoan, khai thác |
| Bưu kiện | Thùng carton, vỏ gỗ, vv. |
| Chức năng | dịch vụ CNC nhôm |
|---|---|
| Xử lý | Tiện CNC, khoan, khai thác |
| Vật liệu | Nhôm, thép không gỉ, đồng thau, đồng, titan, v.v. |
| Kiểm soát chất lượng | Kiểm tra kích thước tới hạn 100% |
| Bề mặt hoàn thiện | Đánh bóng, sơn, Anodizing, v.v. |
| Ứng dụng | Sản phẩm làm đẹp, Ô tô, Hàng không vũ trụ, Y tế, Điện tử, Thuốc lá điện tử, |
|---|---|
| Logo | Tùy chỉnh |
| Từ khóa | Bộ phận phay CNC |
| thiết bị gia công | gia công phay |
| loại gia công | Máy CNC |
| Sự khoan dung | ±0,01mm |
|---|---|
| Từ khóa | Bộ phận phay CNC |
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM ODM |
| dự định | Gia công CNC chính xác OEM |
| Quy trình chính | Máy quay CNC / CNC Milling vv |
| tên | bộ phận tiện CNC |
|---|---|
| Chức năng | dịch vụ CNC nhôm |
| Vật liệu | Nhôm, đồng, thép không gỉ, thép carbon, vv |
| Xử lý | Tiện CNC, khoan, khai thác |
| Xét bề mặt | Đánh bóng, sơn, Anodizing, v.v. |
| Chiều kính | 20.3mm hoặc theo bản vẽ |
|---|---|
| Hình dạng | Tròn, vuông, lục giác, tùy chỉnh |
| Thời gian giao hàng nhanh | 3-15 ngày |
| Từ khóa | linh kiện máy cnc |
| Màu sắc | Bạc, Vàng, Đen, Đỏ, Xanh |