| Vật liệu | nhôm, không gỉ, thép, đồng |
|---|---|
| Kết thúc. | Lớp phủ bột |
| Trọng lượng | Đèn nhẹ |
| Ứng dụng | Ô tô, Điện tử, Nội thất |
| Độ dày | 0,5mm-10mm |
| Vật liệu | nhôm, không gỉ, thép, đồng |
|---|---|
| Kết thúc. | Lớp phủ bột |
| Ứng dụng | Ô tô, Điện tử, Nội thất |
| Quá trình sản xuất | Dập, cắt, uốn |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Độ chính xác | Độ chính xác cao |
|---|---|
| Bề mặt | Mịn màng, không có Burr và trầy xước |
| Loại | phần vẽ sâu |
| Kích thước | Như bản vẽ sản phẩm của bạn |
| Thời gian dẫn công cụ | 10 ngày |
| Nguyên liệu thô | ABS |
|---|---|
| Logo | BIỂU TƯỢNG tùy chỉnh |
| tuổi thọ khuôn | 25-50 viên. |
| Thời gian dẫn đầu | 1-2 tuần |
| OEM/ODM | Vâng. |
| Vật liệu | nhôm, không gỉ, thép, đồng |
|---|---|
| Ứng dụng | Ô tô, Điện tử, Nội thất |
| Trọng lượng | Đèn nhẹ |
| Quá trình sản xuất | Dập, cắt, uốn |
| Độ dày | 0,5mm-10mm |
| Vận chuyển | Giao hàng trên toàn thế giới |
|---|---|
| Cấu trúc | 300*100*40mm |
| Vật liệu | Nhựa |
| Mục | Đúc chân không nguyên mẫu nhanh |
| vật liệu khuôn | silicon |
| Vật liệu | PLA, ABS, PETG, Nylon, TPU, vv |
|---|---|
| Kích thước chi tiết tối thiểu | 0,1mm |
| Xét bề mặt | Mịn màng, Mờ, Bóng |
| Máy gia công CNC | Không gia công CNC |
| Loại hình sản xuất | in 3d |
| Vật đúc | Đúc chất lượng cao |
|---|---|
| Loại hình sản xuất | Đúc chân không khuôn silicon |
| Vận chuyển | Giao hàng trên toàn thế giới |
| vật liệu khuôn | silicon |
| Điều trị bề mặt | Sơn, sơn, sơn, sơn lụa |
| Sự khoan dung | ±0,1mm |
|---|---|
| Loại | phần vẽ sâu |
| máy chế tạo | Máy CNC, Máy Cắt Laser |
| đơn giá | Cụm từ Per See The Drawing |
| Vật liệu | Kim loại |
| Name | Die Casting Parts |
|---|---|
| Material | Aluminum, Zinc, Magnesium, Copper, Brass, Stainless Steel |
| Diameter | 20.00 ~ 30.00 mm |
| Casting Type | Pressure Die Casting, Gravity Die Casting |
| Applications | Automotive Electrical Aerospace Industry |