| Điều trị bề mặt | Anodizing, mạ, sơn, v.v. |
|---|---|
| Màu sắc | Bạc, Đen, Đỏ, Xanh, v.v. |
| Ứng dụng | Gia công chính xác |
| độ dày lớp phủ | tùy chỉnh |
| Cấu trúc | tùy chỉnh |
| Cấu trúc | tùy chỉnh |
|---|---|
| độ dày lớp phủ | tùy chỉnh |
| Vật liệu | kim loại, nhựa |
| Bao bì | tùy chỉnh |
| độ nhám bề mặt | Ra 0,8-3,2 |
| OEM & ODM | Available. Có sẵn. Our Engineer Can Check And Discuss Your Design, Great Help! |
|---|---|
| Độ dày | tùy chỉnh |
| Hình dạng | Tròn, vuông, phẳng hoặc tùy chỉnh |
| Vật liệu | nhôm, đồng |
| Màu sắc | Bạc, Đen, Xanh lam, Màu gỗ, Màu sơn tĩnh điện RAL, v.v. |
| xử lý | Đúc nhôm |
|---|---|
| gia công vi mô | Vâng, đúng vậy. |
| OEM | Có sẵn |
| Quá trình | nhôm chết Đúc + gia công |
| áp dụng | Thiết bị công nghiệp |
| Kích thước chi tiết tối thiểu | 0,1mm |
|---|---|
| Vật liệu | PLA, ABS, PETG, Nylon, TPU, vv |
| Xét bề mặt | Mịn màng, Mờ, Bóng |
| Định dạng bản vẽ | IGS STP STL CTA MR3D |
| Sự khoan dung | 0,01-0,05mm hoặc Tùy chỉnh |
| Vận chuyển | Giao hàng trên toàn thế giới |
|---|---|
| Cấu trúc | 300*100*40mm |
| Vật đúc | Đúc chất lượng cao |
| vật liệu khuôn | silicon |
| Sự chính xác | +/-0,05mm |
| Sự khoan dung | +/- 0,1mm |
|---|---|
| Logo | BIỂU TƯỢNG tùy chỉnh |
| vật liệu khuôn | silicon |
| Sự chính xác | +/-0,05mm |
| Vật đúc | Đúc chất lượng cao |
| Deal With | CNC turning,CNC milling |
|---|---|
| Process | CNC turning & milling |
| Advantage | Fast Delivery |
| Phương thức giao hàng | Bằng đường cao tốc, đường hàng không, đường biển |
| Drawing Format | You Supply Can Be Accepted |