| nơi xuất xứ | DongGuan, Trung Quốc (Đại lục) |
|---|---|
| Dịch vụ | OEM/ODM |
| Sự chi trả | T/T |
| Vật liệu | Thép không gỉ / hợp kim / nhôm |
| điều khiển số | cnc |
| Tính chất cơ học | Theo yêu cầu |
|---|---|
| Sự chi trả | T/T |
| điều khiển số | cnc |
| Dịch vụ | OEM/ODM |
| Khả năng tương thích phần mềm | CAD/CAM |
| Độ dày | 0,5mm-10mm |
|---|---|
| Hình dạng | tùy chỉnh |
| Sự khoan dung | ±0,1mm |
| Chống ăn mòn | Vâng. |
| OEM/ODM | Vâng. |
| Ứng dụng | Gia công chính xác |
|---|---|
| Xét bề mặt | Đánh bóng, phun cát, đánh răng |
| Trọng lượng | tùy chỉnh |
| Vật liệu | kim loại, nhựa |
| Màu sắc | Bạc, Đen, Đỏ, Xanh, v.v. |
| Sự khoan dung | 0,05mm ~ 0,10mm |
|---|---|
| Sức mạnh | Cao |
| Độ bền | Bền chặt |
| Độ chính xác | Độ chính xác cao |
| Gói | Carton; thùng carton; Wooden Case... Vỏ gỗ... |
| Khả năng tương thích vật liệu | Kim loại, Nhựa, Gỗ |
|---|---|
| Vận tải | Như yêu cầu của khách hàng |
| Vật liệu | Thép không gỉ / hợp kim / nhôm |
| gia công | Gia công, phay, khai thác, mài |
| Điều trị bề mặt | Sơn, đục, khác |
| Sự chi trả | T/T |
|---|---|
| Vật liệu | Thép không gỉ / hợp kim / nhôm |
| Kết thúc. | Như yêu cầu của khách hàng |
| điều khiển số | cnc |
| Khả năng tương thích vật liệu | Kim loại, Nhựa, Gỗ |
| Sự xuất hiện | Kiểu dáng đẹp và liền mạch |
|---|---|
| Cấp độ kỹ năng | Yêu cầu thợ hàn có tay nghề |
| Quá trình | hàn |
| Kích thước | Bản vẽ của khách hàng, tùy chỉnh, tùy chỉnh |
| Gói | Carton; thùng carton; Wooden Case... Vỏ gỗ... |
| Tolerance | ±0.01mm |
|---|---|
| Surface Roughness | Ra3.2 |
| Payment Term | T/T, Paypal, Western Union, L/C |
| Dimension | Customized, Per Customer's Drawing |
| Application | Beauty Products,Automotive, Aerospace, Medical, Electronics, Electronic Cigarettes, |
| Ứng dụng | Sản phẩm làm đẹp, Ô tô, Hàng không vũ trụ, Y tế, Điện tử, Thuốc lá điện tử, |
|---|---|
| Logo | Tùy chỉnh |
| Từ khóa | Bộ phận phay CNC |
| thiết bị gia công | gia công phay |
| loại gia công | Máy CNC |