| Nhãn hiệu | ACE |
|---|---|
| Công nghiệp ứng dụng | cảm biến |
| Từ khóa | Bộ phận gia công máy tiện Cnc Máy tiện Cnc |
| Chiều dài | tối đa 5m |
| Tên một phần | Chèn lõi |
| Ứng dụng | Ô tô, hàng không vũ trụ, y tế, điện tử, máy móc, v.v. |
|---|---|
| Phần mềm thiết kế | AutoCAD |
| Kiểm tra và nghiệm thu | Báo cáo kiểm tra của SGS/CITIC |
| In ấn | Đánh dấu bằng laze |
| Độ thô | Ra0.2~Ra3.2 |
| Hình dạng | Phần tròn |
|---|---|
| Chiều dài | tối đa 5m |
| Công nghiệp ứng dụng | cảm biến |
| Ứng dụng | Thiết bị phun phần cứng |
| Máy móc | Máy gia công CNC |
| Bề mặt | Anodized, bột |
|---|---|
| Độ nhám bề mặt | 0,03 |
| Phần mềm thiết kế | AutoCAD |
| In ấn | Đánh dấu bằng laze |
| Màu phổ biến | Đen/Xanh/Xám đậm/Cam/Đỏ, v.v. |
| Vật liệu | nhôm, không gỉ, thép, đồng |
|---|---|
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Kết thúc. | Lớp phủ bột |
| Sự khoan dung | 0,1mm |
| Độ dày | 1,5mm |
| Độ dày tường tối thiểu | 0,8mm |
|---|---|
| Sự khoan dung | 0,01-0,05mm hoặc Tùy chỉnh |
| Thời gian dẫn đầu | 1-3 ngày làm việc |
| Kích thước chi tiết tối thiểu | 0,1mm |
| Phong cách | Đồ chơi hoạt hình, Đồ chơi mô hình |
| Deal With | CNC turning,CNC milling |
|---|---|
| Process | CNC turning & milling |
| Advantage | Fast Delivery |
| Phương thức giao hàng | Bằng đường cao tốc, đường hàng không, đường biển |
| Drawing Format | You Supply Can Be Accepted |
| Vật liệu | nhôm, không gỉ, thép, đồng |
|---|---|
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Sức chịu đựng | 0,1mm |
| Hoàn thành | Lớp phủ bột |
| Ứng dụng | Ô tô, Điện tử, Nội thất |
| tên | Tấm kim loại đóng dấu |
|---|---|
| Trọng lượng | Đèn nhẹ |
| Vật liệu | nhôm, không gỉ, thép, đồng |
| Sự khoan dung | ±0,1mm |
| Kích thước | Có thể tùy chỉnh |
| tên | Tấm kim loại đóng dấu |
|---|---|
| Vật liệu | nhôm, không gỉ, thép, đồng |
| Ứng dụng | Ô tô, Điện tử, Nội thất |
| Kích thước | Có thể tùy chỉnh |
| Sự khoan dung | ±0,1mm |