| Sự khoan dung | ±0,1mm |
|---|---|
| Loại | phần vẽ sâu |
| máy chế tạo | Máy CNC, Máy Cắt Laser |
| đơn giá | Cụm từ Per See The Drawing |
| Vật liệu | Kim loại |
| Máy móc | Máy gia công CNC |
|---|---|
| tùy chỉnh | Hỗ trợ OEM & ODM |
| Công nghiệp ứng dụng | cảm biến |
| Hình dạng | Phần tròn |
| độ cứng | HRC58-64, Theo vật liệu |
| Vận chuyển | Giao hàng trên toàn thế giới |
|---|---|
| Cấu trúc | 300*100*40mm |
| Vật đúc | Đúc chất lượng cao |
| vật liệu khuôn | silicon |
| Sự chính xác | +/-0,05mm |
| Phong cách | Đồ chơi hoạt hình, Đồ chơi mô hình |
|---|---|
| Thời gian dẫn đầu | 1-3 ngày làm việc |
| Máy gia công CNC | Không gia công CNC |
| Các cấu trúc hỗ trợ | Tự động hoặc thủ công |
| Vật liệu | PLA, ABS, PETG, Nylon, TPU, vv |
| Vật liệu | Nhôm, thép không gỉ, đồng thau, đồng, titan, v.v. |
|---|---|
| Chức năng | dịch vụ CNC nhôm |
| Bề mặt hoàn thiện | Đánh bóng, sơn, Anodizing, v.v. |
| Loại chủ đề | Số liệu, UNC, UNF, BSW, v.v. |
| Xử lý | Tiện CNC, khoan, khai thác |
| Vật liệu | Nhôm, thép không gỉ, đồng thau, đồng, titan, v.v. |
|---|---|
| Loại chủ đề | Số liệu, UNC, UNF, BSW, v.v. |
| Chức năng | dịch vụ CNC nhôm |
| Xử lý | Tiện CNC, khoan, khai thác |
| Sức chịu đựng | 0,01mm |
| dự định | Gia công CNC chính xác OEM |
|---|---|
| Cấu trúc | Tùy chỉnh, bản vẽ của mỗi khách hàng |
| Ứng dụng | Ô tô, hàng không vũ trụ, y tế, điện tử, vv |
| Chính sách thanh toán | T/T, paypal, công đoàn phương Tây, L/C |
| Quy trình chính | Máy quay CNC / CNC Milling vv |
| Bảo hiểm chất lượng | ISO/TS16949:2009 |
|---|---|
| Loại dịch vụ | Được thiết kế & OEM |
| Quá trình | nhôm chết Đúc + gia công |
| Lỗ | nhiều khoang |
| Từ khóa | bộ phận đúc chết |
| Phong cách | Đồ chơi hoạt hình, Đồ chơi mô hình |
|---|---|
| Định dạng bản vẽ | IGS STP STL CTA MR3D |
| Loại hình sản xuất | in 3d |
| Công nghệ in | FDM, SLA, SLS |
| Máy gia công CNC | Không gia công CNC |
| Chiều kính | 20.3mm hoặc theo bản vẽ |
|---|---|
| Hình dạng | Tròn, vuông, lục giác, tùy chỉnh |
| Thời gian giao hàng nhanh | 3-15 ngày |
| Từ khóa | linh kiện máy cnc |
| Màu sắc | Bạc, Vàng, Đen, Đỏ, Xanh |