| Tên | Các bộ phận đúc chết |
|---|---|
| Vật liệu | Nhôm, Kẽm, Magiê, v.v. |
| Phương pháp gia công | Đúc khuôn + Gia công |
| Gia công thứ cấp | Khai thác, phay, mài |
| Phần mềm | CAD/CAM/CORELDRAW/PRO/E/UG/IGS/STP |
| Sản phẩm | Các bộ phận đúc chết |
|---|---|
| Khoang | nhiều khoang |
| ôi | Có sẵn |
| Loại dịch vụ | Được thiết kế & OEM |
| Xử lý | Nhôm chết đúc |
| Độ dày tường tối thiểu | 0,8mm |
|---|---|
| Phong cách | Đồ chơi hoạt hình, Đồ chơi mô hình |
| Cấu trúc | 290*140*60mm |
| Thời gian dẫn đầu | 1-3 ngày làm việc |
| Sự khoan dung | 0,01-0,05mm hoặc Tùy chỉnh |
| tên | bộ phận tiện CNC |
|---|---|
| Chức năng | dịch vụ CNC nhôm |
| Vật liệu | Nhôm, đồng, thép không gỉ, thép carbon, vv |
| Xử lý | Tiện CNC, khoan, khai thác |
| Xét bề mặt | Đánh bóng, sơn, Anodizing, v.v. |
| Vật liệu | Nhôm, thép không gỉ, đồng thau, đồng, titan, v.v. |
|---|---|
| Loại chủ đề | Số liệu, UNC, UNF, BSW, v.v. |
| Xử lý | Tiện CNC, khoan, khai thác |
| Chức năng | dịch vụ CNC nhôm |
| Tiêu chuẩn | CE/ROHS/FCC/SGS |
| Vật liệu | PLA, ABS, PETG, Nylon, TPU, vv |
|---|---|
| Kích thước chi tiết tối thiểu | 0,1mm |
| Xét bề mặt | Mịn màng, Mờ, Bóng |
| Máy gia công CNC | Không gia công CNC |
| Loại hình sản xuất | in 3d |
| Thời gian dẫn đầu | 1-3 ngày làm việc |
|---|---|
| Xét bề mặt | Mịn màng, Mờ, Bóng |
| Định dạng bản vẽ | IGS STP STL CTA MR3D |
| Kích thước chi tiết tối thiểu | 0,1mm |
| Mẫu | in 3d |
| Từ khóa | bộ phận đúc chết |
|---|---|
| áp dụng | Thiết bị công nghiệp |
| OEM | Có sẵn |
| xử lý | Đúc nhôm |
| Lỗ | nhiều khoang |
| Từ khóa | bộ phận đúc chết |
|---|---|
| Bề mặt | Như nhu cầu của khách hàng |
| Loại dịch vụ | Được thiết kế & OEM |
| Quá trình | nhôm chết Đúc + gia công |
| Kiểm soát chất lượng | ISO9001:2015 |
| Tiêu chuẩn | GB,JIS,DIN,ASTM,BS,NF |
|---|---|
| Chi phí nấm mốc | Có thể miễn phí nếu sản xuất hàng loạt |
| Vật liệu | Kim loại |
| máy chế tạo | Máy CNC, Máy Cắt Laser |
| bột | bên trong hoặc bên ngoài |