| Từ khóa | bộ phận đúc chết |
|---|---|
| áp dụng | Thiết bị công nghiệp |
| OEM | Có sẵn |
| xử lý | Đúc nhôm |
| Lỗ | nhiều khoang |
| Vật đúc | Đúc chất lượng cao |
|---|---|
| Loại hình sản xuất | Đúc chân không khuôn silicon |
| Vận chuyển | Giao hàng trên toàn thế giới |
| vật liệu khuôn | silicon |
| Điều trị bề mặt | Sơn, sơn, sơn, sơn lụa |
| Kích thước | Như bản vẽ sản phẩm của bạn |
|---|---|
| Độ chính xác | Độ chính xác cao |
| Độ dày tấm | 0.5~16mm |
| máy chế tạo | Máy CNC, Máy Cắt Laser |
| Sự khoan dung | ±0,1mm |
| Lớp phủ | Men hoặc sứ, vv |
|---|---|
| Kích thước | Như bản vẽ sản phẩm của bạn |
| Độ dày tấm | 0.5~16mm |
| Vật liệu | Kim loại |
| Phương pháp vận chuyển | Tốc hành, Hàng không, Đường biển |
| Dịch vụ khách hàng | OEM ODM |
|---|---|
| Từ khóa | Bộ phận phay CNC |
| Chính sách thanh toán | T/T, paypal, công đoàn phương Tây, L/C |
| Logo | tùy chỉnh |
| Cấu trúc | Tùy chỉnh, bản vẽ của mỗi khách hàng |
| Bao bì | Bao bì xuất khẩu tiêu chuẩn hoặc như đã thảo luận |
|---|---|
| Sự khoan dung | ±0,01mm |
| Loại | Con Lăn Bóng, Con Lăn |
| Màu sắc | Bạc, Đen, Xanh lam, Màu gỗ, Màu sơn tĩnh điện RAL, v.v. |
| Kích thước | Kích thước tiêu chuẩn hoặc tùy chỉnh |
| Kích thước chi tiết tối thiểu | 0,1mm |
|---|---|
| Công nghệ in | FDM, SLA, SLS |
| Thời gian dẫn đầu | 1-3 ngày làm việc |
| Mẫu | in 3d |
| Vật liệu | PLA, ABS, PETG, Nylon, TPU, vv |
| Màu sắc | Bạc, Vàng, Đen, Đỏ, Xanh |
|---|---|
| thiết bị gia công | Máy tạo bọt tự động CNC |
| Hàng hải | Bằng đường cao tốc / đường hàng không / đường biển |
| Hình dạng | Tròn, vuông, lục giác, tùy chỉnh |
| Điều tra | 100% được kiểm tra |
| gia công vi mô | Vâng, đúng vậy. |
|---|---|
| Lỗ | nhiều khoang |
| Sản phẩm | bộ phận đúc chết |
| áp dụng | Thiết bị công nghiệp |
| Loại dịch vụ | Được thiết kế & OEM |
| Độ dày tường tối thiểu | 0,8mm |
|---|---|
| Sự khoan dung | 0,01-0,05mm hoặc Tùy chỉnh |
| Thời gian dẫn đầu | 1-3 ngày làm việc |
| Kích thước chi tiết tối thiểu | 0,1mm |
| Phong cách | Đồ chơi hoạt hình, Đồ chơi mô hình |