| tên | Tấm kim loại đóng dấu |
|---|---|
| Vật liệu | nhôm, không gỉ, thép, đồng |
| Ứng dụng | Ô tô, Điện tử, Nội thất |
| Kích thước | Có thể tùy chỉnh |
| Sự khoan dung | ±0,1mm |
| Loại hình sản xuất | Đúc chân không khuôn silicon |
|---|---|
| Điều trị bề mặt | Sơn, sơn, sơn, sơn lụa |
| Mục | Đúc chân không nguyên mẫu nhanh |
| Kích thước khuôn tối đa | 450X470X400 Mm |
| Logo | BIỂU TƯỢNG tùy chỉnh |
| Độ chính xác | Độ chính xác cao |
|---|---|
| Bề mặt | Mịn màng, không có Burr và trầy xước |
| Loại | phần vẽ sâu |
| Kích thước | Như bản vẽ sản phẩm của bạn |
| Thời gian dẫn công cụ | 10 ngày |
| Độ chính xác | Độ chính xác cao |
|---|---|
| bột | bên trong hoặc bên ngoài |
| đơn giá | Cụm từ Per See The Drawing |
| Lớp phủ | Men hoặc sứ, vv |
| Phương pháp vận chuyển | Tốc hành, Hàng không, Đường biển |
| Ứng dụng | Ô tô, Điện tử, Nội thất |
|---|---|
| Trọng lượng | Đèn nhẹ |
| Vật liệu | nhôm, không gỉ, thép, đồng |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Quá trình sản xuất | Dập, cắt, uốn |
| Vật liệu | nhôm, không gỉ, thép, đồng |
|---|---|
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Kết thúc. | Lớp phủ bột |
| Sự khoan dung | 0,1mm |
| Độ dày | 1,5mm |
| Vật liệu | nhôm, không gỉ, thép, đồng |
|---|---|
| Ứng dụng | Ô tô, Điện tử, Nội thất |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Trọng lượng | Đèn nhẹ |
| Hình dạng | tùy chỉnh |
| Sự khoan dung | ±0,01mm |
|---|---|
| Hình dạng | Tròn, vuông, phẳng hoặc tùy chỉnh |
| Các mẫu miễn phí | Vâng. |
| Bao bì | Bao bì xuất khẩu tiêu chuẩn hoặc như đã thảo luận |
| Sử dụng | Công nghiệp |
| Độ dày | 0,5mm-10mm |
|---|---|
| Hình dạng | tùy chỉnh |
| Sự khoan dung | ±0,1mm |
| Chống ăn mòn | Vâng. |
| OEM/ODM | Vâng. |
| Sự khoan dung | ±0,1mm |
|---|---|
| Phương pháp vận chuyển | Tốc hành, Hàng không, Đường biển |
| Chi phí nấm mốc | Có thể miễn phí nếu sản xuất hàng loạt |
| Loại | phần vẽ sâu |
| Bề mặt | Mịn màng, không có Burr và trầy xước |