| Phương pháp chế biến | Gia công CNC Phay CNC |
|---|---|
| Màu phổ biến | Đen/Xanh/Xám đậm/Cam/Đỏ v.v. |
| độ nhám | Ra0.2~Ra3.2 |
| in ấn | đánh dấu bằng laze |
| Bề mặt | Anodized, bột |
| Khoang | nhiều khoang |
|---|---|
| Bề mặt | Như nhu cầu của khách hàng |
| Từ khóa | Các bộ phận đúc chết |
| Xử lý | Nhôm chết đúc |
| Áp dụng | Thiết bị công nghiệp |
| độ nhám | Ra0.2~Ra3.2 |
|---|---|
| Phương pháp chế biến | Gia công CNC Phay CNC |
| in ấn | đánh dấu bằng laze |
| độ nhám bề mặt | 0,03 |
| Kiểm tra và nghiệm thu | Báo cáo kiểm tra của SGS/CITIC |
| Gia công vi mô | Vâng, đúng vậy. |
|---|---|
| Phần mềm | CAD/ CAM/ CorelDraw/ PRO/ E/ UG/ IGS/ STP |
| Đúc thô | Ra1.6-6.3 |
| OEM | Có sẵn |
| Loại dịch vụ | Được thiết kế & OEM |
| tên | bộ phận đúc chết |
|---|---|
| Vật liệu | Sông kim loại nhôm |
| Thiết kế | thiết kế khuôn mẫu |
| OEM | Vâng. |
| Quá trình | Đúc chết |
| áp dụng | Thiết bị công nghiệp |
|---|---|
| xử lý | Đúc nhôm |
| Quá trình | nhôm chết Đúc + gia công |
| Loại dịch vụ | Được thiết kế & OEM |
| OEM | Có sẵn |
| Gia công vi mô | Vâng, đúng vậy. |
|---|---|
| Xử lý | Nhôm chết đúc |
| Từ khóa | Các bộ phận đúc chết |
| Bề mặt | Như nhu cầu của khách hàng |
| OEM | Có sẵn |
| Kích thước của bảng điều khiển | tùy chỉnh |
|---|---|
| Độ chính xác cao | 0,001-0,002mm |
| Bề mặt | Anodized, bột, phun |
| độ nhám bề mặt | 0,03 |
| Tính năng | Chuyên nghiệp|Độ chính xác cao |
| Kích thước của bảng điều khiển | tùy chỉnh |
|---|---|
| Kiểm soát chất lượng | Báo cáo kiểm tra kích thước đầy đủ |
| Vật liệu | Nhôm, thép, thép không gỉ, đồng thau, đồng, titan, v.v. |
| Báo cáo thử máy | Đã cung cấp, có sẵn |
| Độ chính xác cao | 0,001-0,002mm |
| Độ chính xác cao | 0,001-0,002mm |
|---|---|
| độ nhám bề mặt | 0,03 |
| Kích thước của bảng điều khiển | tùy chỉnh |
| Tính năng | Chuyên nghiệp|Độ chính xác cao |
| Kết thúc. | không có gờ và cạnh sắc |