| Vật liệu | Thép không gỉ / hợp kim / nhôm |
|---|---|
| Chất lượng | Chứng nhận ISO |
| Tính chất cơ học | Theo yêu cầu |
| Điều trị bề mặt | Sơn, đục, khác |
| Kết thúc. | Như yêu cầu của khách hàng |
| Kích thước của bảng điều khiển | tùy chỉnh |
|---|---|
| Độ chính xác cao | 0,001-0,002mm |
| Bề mặt | Anodized, bột, phun |
| độ nhám bề mặt | 0,03 |
| Tính năng | Chuyên nghiệp|Độ chính xác cao |
| Dịch vụ | OEM tùy chỉnh, OEM / ODM / Tùy chỉnh / Thiết kế, dịch vụ gia công cnc, Bản vẽ được chấp nhận, OEM OD |
|---|---|
| Kết thúc. | Anodize màu, Lớp phủ điện, Niken, Anodizing đen, Mạ kẽm nhúng nóng |
| Ứng dụng | vv,thiết bị công nghiệp,thiết bị y tế,thiết bị ô tô / y tế / nông nghiệp / tàu / van / dệt may,thiết |
| Vật liệu | Nhôm, thép, thép không gỉ, đồng thau, đồng, titan, v.v. |
| Màu sắc | Bất kỳ màu, đen, tùy chỉnh, bạc/đỏ/đen/đầy màu sắc |
| Màu sắc | Bất kỳ màu, đen, tùy chỉnh, bạc/đỏ/đen/đầy màu sắc |
|---|---|
| Vật liệu | Nhôm, thép, thép không gỉ, đồng thau, đồng, titan, v.v. |
| tập tin vẽ | 3D/ DWG/ PDF/ BƯỚC/ STP/ Mẫu gốc |
| Cấu trúc | tùy chỉnh |
| Mẫu vẽ | PDF/DWG/IGS/STP/v.v. |
| Vật liệu | Nhôm, thép, thép không gỉ, đồng thau, đồng, titan, v.v. |
|---|---|
| Độ chính xác cao | 0,001-0,002mm |
| Kích thước của bảng điều khiển | tùy chỉnh |
| Kiểm soát chất lượng | Báo cáo kiểm tra kích thước đầy đủ |
| Báo cáo thử máy | Đã cung cấp, có sẵn |
| loại tuabin | Tua bin thủy lực Pelton |
|---|---|
| Logo | tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Ô tô, hàng không vũ trụ, y tế, điện tử, vv |
| Đối phó với | Tiện CNC, Phay CNC |
| Cấu trúc | Tùy chỉnh, bản vẽ của mỗi khách hàng |
| Tolerance | ±0.01mm |
|---|---|
| Surface Roughness | Ra3.2 |
| Payment Term | T/T, Paypal, Western Union, L/C |
| Dimension | Customized, Per Customer's Drawing |
| Application | Beauty Products,Automotive, Aerospace, Medical, Electronics, Electronic Cigarettes, |
| Kích thước của bảng điều khiển | tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu | Nhôm, thép, thép không gỉ, đồng thau, đồng, titan, v.v. |
| Bề mặt | Anodized, bột, phun |
| độ nhám bề mặt | 0,03 |
| Độ chính xác cao | 0,001-0,002mm |
| Kích thước của bảng điều khiển | tùy chỉnh |
|---|---|
| Độ cứng | HRC58-64, Theo vật liệu |
| Kiểm soát chất lượng | Báo cáo kiểm tra kích thước đầy đủ |
| Vật liệu | Nhôm, thép, thép không gỉ, đồng thau, đồng, titan, v.v. |
| Độ chính xác cao | 0,001-0,002mm |
| Độ chính xác cao | 0,001-0,002mm |
|---|---|
| độ nhám bề mặt | 0,03 |
| Kích thước của bảng điều khiển | tùy chỉnh |
| Tính năng | Chuyên nghiệp|Độ chính xác cao |
| Kết thúc. | không có gờ và cạnh sắc |