| Ứng dụng | Ô tô, Điện tử, Nội thất |
|---|---|
| Trọng lượng | Đèn nhẹ |
| Vật liệu | nhôm, không gỉ, thép, đồng |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Quá trình sản xuất | Dập, cắt, uốn |
| Nhận biết | ISO SGS Rohs |
|---|---|
| Từ khóa | bộ phận tiện CNC |
| thiết bị gia công | Máy tạo bọt tự động CNC |
| Điều tra | 100% được kiểm tra |
| Logo | Logo tùy chỉnh có sẵn |
| Màu sắc | Bạc, Vàng, Đen, Đỏ, Xanh |
|---|---|
| Thời gian dẫn đầu | 7-15 ngày |
| Hình dạng | Tròn, vuông, lục giác, tùy chỉnh |
| Thăm quan nhà máy | Chào mừng bất cứ lúc nào |
| Logo | Logo tùy chỉnh có sẵn |
| Thời hạn thanh toán | T/T, paypal, công đoàn phương Tây, L/C |
|---|---|
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM ODM |
| Sự khoan dung | ±0,01mm |
| Cấu trúc | Tùy chỉnh, bản vẽ của mỗi khách hàng |
| Chất lượng | kiểm tra 100% |
| loại gia công | Máy gia công CNC |
|---|---|
| Logo | tùy chỉnh |
| dự định | Gia công CNC chính xác OEM |
| loại tuabin | Tua bin thủy lực Pelton |
| Ứng dụng | Ô tô, hàng không vũ trụ, y tế, điện tử, vv |
| thiết bị gia công | gia công phay |
|---|---|
| Từ khóa | Bộ phận phay CNC |
| Quy trình chính | Máy quay CNC / CNC Milling vv |
| Đối phó với | Tiện CNC, Phay CNC |
| Chất lượng | kiểm tra 100% |
| Vật liệu | Nhôm, thép không gỉ, đồng thau, đồng, titan, v.v. |
|---|---|
| Chức năng | dịch vụ CNC nhôm |
| Tiêu chuẩn | CE/ROHS/FCC/SGS |
| Xét bề mặt | Đánh bóng, sơn, Anodizing, v.v. |
| Xử lý | Tiện CNC, khoan, khai thác |
| Vật liệu | Nhôm, thép không gỉ, đồng thau, đồng, titan, v.v. |
|---|---|
| Loại chủ đề | Số liệu, UNC, UNF, BSW, v.v. |
| Chức năng | dịch vụ CNC nhôm |
| Xử lý | Tiện CNC, khoan, khai thác |
| Sức chịu đựng | 0,01mm |
| Thăm quan nhà máy | Chào mừng bất cứ lúc nào |
|---|---|
| Nhận biết | ISO SGS Rohs |
| Từ khóa | bộ phận tiện CNC |
| Điều tra | 100% được kiểm tra |
| Hàng hải | Bằng đường cao tốc / đường hàng không / đường biển |
| Chiều kính | 20.3mm hoặc theo bản vẽ |
|---|---|
| Hình dạng | Tròn, vuông, lục giác, tùy chỉnh |
| Thời gian giao hàng nhanh | 3-15 ngày |
| Từ khóa | linh kiện máy cnc |
| Màu sắc | Bạc, Vàng, Đen, Đỏ, Xanh |