| Kích thước của bảng điều khiển | tùy chỉnh |
|---|---|
| Kiểm soát chất lượng | Báo cáo kiểm tra kích thước đầy đủ |
| Vật liệu | Nhôm, thép, thép không gỉ, đồng thau, đồng, titan, v.v. |
| Báo cáo thử máy | Đã cung cấp, có sẵn |
| Độ chính xác cao | 0,001-0,002mm |
| Bề mặt | Anodized, bột, phun |
|---|---|
| Chiều kính | Kích thước tùy chỉnh |
| Vật liệu | Nhôm, thép, thép không gỉ, đồng thau, đồng, titan, v.v. |
| Độ chính xác cao | 0,001-0,002mm |
| Kích thước của bảng điều khiển | tùy chỉnh |
| Vật liệu | Nhôm, thép, thép không gỉ, đồng thau, đồng, titan, v.v. |
|---|---|
| Dịch vụ | OEM tùy chỉnh, OEM / ODM / Tùy chỉnh / Thiết kế, dịch vụ gia công cnc, Bản vẽ được chấp nhận, OEM OD |
| Màu sắc | Bất kỳ màu, đen, tùy chỉnh, bạc/đỏ/đen/đầy màu sắc |
| Ứng dụng | vv,thiết bị công nghiệp,thiết bị y tế,thiết bị ô tô / y tế / nông nghiệp / tàu / van / dệt may,thiết |
| Kết thúc. | Anodize màu, Lớp phủ điện, Niken, Anodizing đen, Mạ kẽm nhúng nóng |
| Mẫu vẽ | PDF/DWG/IGS/STP/v.v. |
|---|---|
| Màu sắc | Bất kỳ màu, đen, tùy chỉnh, bạc/đỏ/đen/đầy màu sắc |
| Điều trị bề mặt | Anodizing, đánh bóng, mạ, lớp phủ bột, làm cát, vẽ tranh |
| Xử lý | mài, tiện CNC, cắt dây, EDM |
| Vật liệu | Nhôm, thép, thép không gỉ, đồng thau, đồng, titan, v.v. |
| Khả năng tương thích phần mềm | CAD/CAM |
|---|---|
| điều khiển số | cnc |
| Chất lượng | Chứng nhận ISO |
| Phát hiện lỗ hổng | Theo yêu cầu |
| gia công | Gia công, phay, khai thác, mài |
| Màu sắc | Bạc, Vàng, Đen, Đỏ, Xanh |
|---|---|
| Thời gian giao hàng nhanh | 3-15 ngày |
| Từ khóa | linh kiện máy cnc |
| Thăm quan nhà máy | Chào mừng bất cứ lúc nào |
| Nhận biết | ISO SGS Rohs |
| Đối phó với | Tiện CNC, Phay CNC |
|---|---|
| Ứng dụng | Ô tô, hàng không vũ trụ, y tế, điện tử, vv |
| loại tuabin | Tua bin thủy lực Pelton |
| Dịch vụ khách hàng | OEM ODM |
| độ nhám bề mặt | Ra3.2 |
| loại gia công | Máy gia công CNC |
|---|---|
| Sự khoan dung | ±0,01mm |
| Chính sách thanh toán | T/T, paypal, công đoàn phương Tây, L/C |
| Đối phó với | Tiện CNC, Phay CNC |
| độ nhám bề mặt | Ra3.2 |
| Deal With | CNC Turning,CNC Milling |
|---|---|
| Quality | 100% Inspection |
| Dimension | Customized, Per Customer's Drawing |
| Payment Term | T/T, Paypal, Western Union, L/C |
| Machining Equipment | Milling Machining |
| thiết bị gia công | gia công phay |
|---|---|
| Từ khóa | Bộ phận phay CNC |
| loại gia công | Máy CNC |
| Quy trình chính | Máy quay CNC / CNC Milling vv |
| Đối phó với | Tiện CNC, Phay CNC |