| Name | Die Casting Parts |
|---|---|
| Material | Aluminum, Zinc, Magnesium, Copper, Brass, Stainless Steel |
| Diameter | 20.00 ~ 30.00 mm |
| Casting Type | Pressure Die Casting, Gravity Die Casting |
| Applications | Automotive Electrical Aerospace Industry |
| tên | bộ phận đúc chết |
|---|---|
| Vật liệu | Sông kim loại nhôm |
| Thiết kế | thiết kế khuôn mẫu |
| OEM | Vâng. |
| Quá trình | Đúc chết |
| OEM & ODM | Available. Có sẵn. Our Engineer Can Check And Discuss Your Design, Great Help! |
|---|---|
| Độ dày | tùy chỉnh |
| Hình dạng | Tròn, vuông, phẳng hoặc tùy chỉnh |
| Vật liệu | nhôm, đồng |
| Màu sắc | Bạc, Đen, Xanh lam, Màu gỗ, Màu sơn tĩnh điện RAL, v.v. |
| Sự khoan dung | ±0,01mm |
|---|---|
| Màu sắc | Bạc, Đen, Xanh lam, Màu gỗ, Màu sơn tĩnh điện RAL, v.v. |
| Sử dụng | Công nghiệp |
| Chiều dài | tùy chỉnh |
| Kích thước | Kích thước tiêu chuẩn hoặc tùy chỉnh |
| xử lý | Đúc nhôm |
|---|---|
| gia công vi mô | Vâng, đúng vậy. |
| OEM | Có sẵn |
| Quá trình | nhôm chết Đúc + gia công |
| áp dụng | Thiết bị công nghiệp |
| Độ chính xác | Độ chính xác cao |
|---|---|
| bột | bên trong hoặc bên ngoài |
| đơn giá | Cụm từ Per See The Drawing |
| Lớp phủ | Men hoặc sứ, vv |
| Phương pháp vận chuyển | Tốc hành, Hàng không, Đường biển |
| Sự khoan dung | ±0,1mm |
|---|---|
| Phương pháp vận chuyển | Tốc hành, Hàng không, Đường biển |
| Chi phí nấm mốc | Có thể miễn phí nếu sản xuất hàng loạt |
| Loại | phần vẽ sâu |
| Bề mặt | Mịn màng, không có Burr và trầy xước |
| Loại | phần vẽ sâu |
|---|---|
| Vật liệu | Kim loại |
| Thời gian dẫn công cụ | 10 ngày |
| Độ dày tấm | 0.5~16mm |
| đơn giá | Cụm từ Per See The Drawing |
| Ứng dụng | Gia công chính xác |
|---|---|
| Xét bề mặt | Đánh bóng, phun cát, đánh răng |
| Trọng lượng | tùy chỉnh |
| Vật liệu | kim loại, nhựa |
| Màu sắc | Bạc, Đen, Đỏ, Xanh, v.v. |
| Ứng dụng | Ô tô, hàng không vũ trụ, y tế, điện tử, máy móc, v.v. |
|---|---|
| Phần mềm thiết kế | AutoCAD |
| In ấn | Đánh dấu bằng laze |
| Phương pháp xử lý | Gia công CNC Phay CNC |
| Bề mặt | Anodized, bột |