| Kích thước | Như bản vẽ sản phẩm của bạn |
|---|---|
| Độ chính xác | Độ chính xác cao |
| Độ dày tấm | 0.5~16mm |
| máy chế tạo | Máy CNC, Máy Cắt Laser |
| Sự khoan dung | ±0,1mm |
| Kích thước chi tiết tối thiểu | 0,1mm |
|---|---|
| Vật liệu | PLA, ABS, PETG, Nylon, TPU, vv |
| Xét bề mặt | Mịn màng, Mờ, Bóng |
| Định dạng bản vẽ | IGS STP STL CTA MR3D |
| Sự khoan dung | 0,01-0,05mm hoặc Tùy chỉnh |
| Chi phí nấm mốc | Có thể miễn phí nếu sản xuất hàng loạt |
|---|---|
| đơn giá | Cụm từ Per See The Drawing |
| Thời gian dẫn công cụ | 10 ngày |
| Độ chính xác | Độ chính xác cao |
| Bề mặt | Mịn màng, không có Burr và trầy xước |
| Độ chính xác | Độ chính xác cao |
|---|---|
| Bề mặt | Mịn màng, không có Burr và trầy xước |
| Loại | phần vẽ sâu |
| Kích thước | Như bản vẽ sản phẩm của bạn |
| Thời gian dẫn công cụ | 10 ngày |
| Vật liệu | Kim loại |
|---|---|
| Độ chính xác | Độ chính xác cao |
| bột | bên trong hoặc bên ngoài |
| Phương pháp vận chuyển | Tốc hành, Hàng không, Đường biển |
| Kích thước | Như bản vẽ sản phẩm của bạn |
| Sự khoan dung | +/- 0,005mm |
|---|---|
| Ứng dụng | Gia công chính xác |
| độ dày lớp phủ | tùy chỉnh |
| Màu sắc | Bạc, Đen, Đỏ, Xanh, v.v. |
| Điều trị bề mặt | Anodizing, mạ, sơn, v.v. |
| Điều trị bề mặt | Anodizing, mạ, sơn, v.v. |
|---|---|
| Màu sắc | Bạc, Đen, Đỏ, Xanh, v.v. |
| Ứng dụng | Gia công chính xác |
| độ dày lớp phủ | tùy chỉnh |
| Cấu trúc | tùy chỉnh |
| Độ dày tường tối thiểu | 0,8mm |
|---|---|
| Sự khoan dung | 0,01-0,05mm hoặc Tùy chỉnh |
| Thời gian dẫn đầu | 1-3 ngày làm việc |
| Kích thước chi tiết tối thiểu | 0,1mm |
| Phong cách | Đồ chơi hoạt hình, Đồ chơi mô hình |
| Ứng dụng | Chế tạo kim loại |
|---|---|
| Tùy chỉnh | Có sẵn |
| gia công | máy dập và uốn |
| Vật liệu | Kim loại |
| Công nghệ | tấm kim loại uốn |